Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [ขายแล้วครับ[ ปล่อย Crafter TC-035N / Veelah TO GO MF สภาพใหม่ๆ  (อ่าน 1603 ครั้ง)

anpn11

• member
*ปิดการขายครับ ขายหมดแล้วครับ*ขออนุญาตปล่อยงานคุณภาพ 2 ตัวนะครับ สนใจนัดเจอได้โซน อยุธยา นวนคร ครับ โทร. 091-4063888

1.Crafter TC-035N ใช้งานมา 5 เดือน ยังปิ๊งอยู่ ไม่มีรอยใหญ่ๆ หรือรอบบุบ ตกกระแทกใดๆ มีแต่รอยขนแมวนะครับ Tuner กับภาคไฟฟ้า ใช้ได้ตามปกติ Balance ดีมาก ขายเพราะเล่นไม่เข้ามือครับ พร้อมกระเป๋าหนาๆ ของแท้จาก Crafter นะครับ

2. Veelah Baby TO GO MF อายุประมาณ 4 เดือนครับ สภาพเล่นในห้องนอนครับ หารอยไม่เจอนอกจากรอยขนแมวที่เกิดจากการสตรัมคอร์ด ส่วนตัวชอบลายไม้หน้าครับ เหมือนหางเต่า ภาคไฟฟ้า balance ดีทุกเส้นครับ ออกแอมป์เสียงดีเกินตัว ขอปล่อยที่ พร้อมกระเป๋าหนาๆ ของ Veelah ครับผม

anpn11

• member
Re: [ขายแล้วครับ[ ปล่อย Crafter TC-035N / Veelah TO GO MF สภาพใหม่ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2015, 12:34:59 »
ปิดการขายครับ