Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Guild d150ce,Guild F-130rce ((สภาพสวยๆ^^ราคาดีๆ)) อยากได้มากๆๆ พร้อมจ่ายสด  (อ่าน 2132 ครั้ง)

RedHotChilly

• member
Guild F-130rce หรือ Guild D150ce , Blueridge Br160 ครับพี่ๆ ขอสภาพสวยๆราคาดีๆนะครับ แบ่งปันผมหน่อย มือ1แพงไปตังไม่พอ ลองหามือ2ดูก่อน ^^ เผื่อมีพี่ๆอยากขายแล้ว ท่านใดมี ลงภาพ+เบอโทรไว้ได้เลยนะครับ เบอติดต่อผม 0891189700 ขอบคุนครับ ^__^

• member
ขออนุญาติ อัพซักครั้ง อยากเร่นกีต้าใจจะขาดๆๆ

ยักษ์ นที

• member
มีGuild 150 CE ครับ ประทับใจมากๆ

rachen

• member
อยู่ ปากเกร็ด นนทบุรี นะครับ

น้าRedHotChilly ได้ชมรูปกีตาร์ของผมแล้วนะครับ ถ้าอยากชมเพิ่มบอกมาได้นะครับ
ผมขอลบรูป เพื่อสงวนสิทธิ์ ไว้ให้น้าRedHotChilly ตัดสินใจก่อน ถ้าน้าไม่ชอบกีตาร์
ของผม ผมค่อยลงขายใหม่นะครับ...

Music Man

• member
  • ฮีโร่..ไม่จำเป็นต้องมีพลังวิเศษ
อยู่ ปากเกร็ด นนทบุรี นะครับ

น้า rachen ปล่อย GAD 50 มั้ยครับ

• member
สวยดีคับ ใช้น้าที่โทรหาผมมะวานป่าวครับ ที่ว่ายุเมืองทองอะ

rachen

• member
 ไม่ไช่ GAD 50 ครับ น้าMusic Man ตัวนี้ GAD 40C ครับ Top Engelmann Spruce Back/side Mahogany ครับ
เหมาะสำหรับ finger picking มากๆครับ ไม่ขายนะครับ ตัวนี้รักมากๆครับ

ไช่ครับน้าRedHotChilly ก็อยากให้น้าได้เห็นกีตาร์ ก่อนตัดสินใจ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเดินทางมาดูตัวจริงถ้าเห็นรูปแล้วไม่ถูกใจหนะครับ...มันยุติธรรม สำหรับคนซื้อครับ   

time2

• member
   นี่แสดงว่าเสียงเบสอลังการมาก จนต้องลด saddle สายหกลงขนาดนั้น.... 555(ขำๆนะครับ)

rachen

• member
55555 ผมจะพยายาม เซ็ทอัพให้มันได้ต่ำสุดๆทุกเส้น แต่ไม่ บลัซ หนะครับน้า time2 เพื่อเล่นได้ทั้ง 2 แบบ
ทั้ง finger picking และ Strum cord  แต่เบสของ Guild ยังไงก็กระหึ่มเหมือนเดิมครับ ถ้าเป็น Rose wood

Music Man

• member
  • ฮีโร่..ไม่จำเป็นต้องมีพลังวิเศษ
ไม่ไช่ GAD 50 ครับ น้าMusic Man ตัวนี้ GAD 40C ครับ Top Engelmann Spruce Back/side Mahogany ครับ
เหมาะสำหรับ finger picking มากๆครับ ไม่ขายนะครับ ตัวนี้รักมากๆครับ

ไช่ครับน้าRedHotChilly ก็อยากให้น้าได้เห็นกีตาร์ ก่อนตัดสินใจ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเดินทางมาดูตัวจริงถ้าเห็นรูปแล้วไม่ถูกใจหนะครับ...มันยุติธรรม สำหรับคนซื้อครับ

ตัวไหนยังไงก็เชียร์ครับ สำหรับ GUILD คุ้มราคาสุดๆ

• member
รอพี่กลับจากสงกราน เด่วเข้าไปดูของนะครับ ^^ ตามที่นัดไว้