Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อายุ 17 เล่นกีตาร์+ร้องเพลง หางานทำค่ะ  (อ่าน 802 ครั้ง)

janboy

• member
อยู่โซน สมุทรปราการค่ะ ไปได้ทุกที่ อายุยังไม่ถึง 18  หางานทำยากมากค่ะ TT อยากลองหาประสบการณ์แล้วก็หาเงินเก็บเองด้วย ปกติร้องเพลงเล่นกีตาร์ในโซเชียลต่างๆ ไอจี ยูทูปงี้ค่ะ Ig; 2ecpxx youtube; zafesone มีแถวไหนพอจะไปเล่นเปิดหมวกหรือ พอจะไปเล่นร้านอาหารไหนได้มั้ยคะ คิดว่าเสียงตัวเองก็ไม่ค่อยแย่เท่าไหร่(?) ใครแนะนำได้ขอบคุณมากๆค่ะ อยากลองหาประสบการณ์จริงๆ

artguitarra

• member
Re: อายุ 17 เล่นกีตาร์+ร้องเพลง หางานทำค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2022, 10:05:28 »
มาเล่นเปิดหมวกด้วยกันไหม ld line hanata6