Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Uesungi vs LAG ท่านใดมีโอกาสได้ลองเล่นแล้วบ้างครับ  (อ่าน 1114 ครั้ง)

pringchaum

• บุคคลทั่วไป
ผมกำลังมองที่เป็น top solid ทรง OM หรือ GA ของทั้งสองยี้ห้อนี้อยู่
ท่านใดมีโอกาสได้ลองเล่นแล้วบ้างครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
Re: Uesungi vs LAG ท่านใดมีโอกาสได้ลองเล่นแล้วบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 23:00:58 »
LAG เสียงดีมากเลยครับน้าทั้งสายเอ็นสายเหล็กเลย
ดีไซน์สวยมาก แต่งานต้องมาเก็บต่อกันอีกหน่อย ถ้าถามความคุ้มผมว่าคุ้มมากครับ ไม่รู้ของหมดรึยัง
:)

Auponata

• member
  • OR'Solid
Re: Uesungi vs LAG ท่านใดมีโอกาสได้ลองเล่นแล้วบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 10:06:42 »
LAG เสียงดีมากเลยครับน้าทั้งสายเอ็นสายเหล็กเลย
ดีไซน์สวยมาก แต่งานต้องมาเก็บต่อกันอีกหน่อย ถ้าถามความคุ้มผมว่าคุ้มมากครับ ไม่รู้ของหมดรึยัง
+1 สายก็สูง เท่าที่ไปเลือกที่ร้าน 3-4 ตัว มีตำหนิทุกตัว อย่างละนิดละหน่อย ป้ายก็แปะทับกันหลายแผ่น...เพื่อ...?..งง
พอเทียบคุณภาพแล้วก็แฮปปี้....ออกอแอมป์ไม่อายยีห้อดังๆ ที่ฮิตๆ กัน...
facebook:or ponata

hotman555

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 22:01:25 »
ลอง walden รึยังครับ