Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: OM สวยๆราคาเบาๆ ###ขายแล้วคะ###  (อ่าน 4878 ครั้ง)

CATKAWKONG

• member
OM สวยๆราคาเบาๆ ###ขายแล้วคะ###
« เมื่อ: มกราคม 13, 2014, 10:06:09 »
 ;D ;D ;D โปร่งธรรมดายี่ห้อ Sen custom ทรง OM น่าจะ Deep Body มั้ยไม่แน่ใจคะ เคยเล่น walden ทรง om แล้วตัวนี้ตัวใหญ่กว่ามาก
ขนาด 41 นิ้ว ความหนาลำตัวเทียบเท่าทรงD,GAไซส์มาตรฐาน

สเปคดี สวยไม่ซ้ำใคร แน่นอนคะ  Top solid CEDAR ,Back/side BUBINGA ลายหลอนๆเลย ฟรีปิ๊คการ์ด fotobeer จ้า

ในความเห็นตัวเอง ให้เสียงเบสดีกว่ามะฮอกกานี แต่ไม่เท่าโรสวู๊ดคะ ต้องมาลองคะ หูใครหูมัน ::) ปิ๊กกิ๊ง ฟิกเกอร์ บลู แจ่มเลยคะ
สตรัมก็พอได้คะ แต่ไม่ดี โน๊ตมาชัดมากจนฟังไม่เป็นคอร์ดเท่าไหร่

ชมรูปเลยคะ ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ใช้ไอโฟน4ถ่าย ตัวจริงสวยเข้มคะ เกรนไม้หน้าถี่มากๆ รอยประกอบไม้หน้าเนียนๆคะ
รอยต่อไม้ข้าง-ไม้หลังอาจเรียบร้อยมาก มองผิวๆก็ไม่เห็นชัด นิดๆหน่อยๆคะ แต่เทียบกับราคาคิดว่าคุ้มคะ สวยน่าสะสม :o :o :o

ขาย 3,900.- ขอท่านที่สะดวกราคานี้ก่อนนะคะ งดต่อลองหน้าเว็บคะ ดู/ลองได้แถวบางนาซอย26(ซอยสนามแบตคะ เลยเซนทรัลมาหน่อย)
โทร. 081-3564647 ปุ๊ก  Line: catkawkong

CATKAWKONG

• member
เซ็ทอัพ พร้อมใช้งานนะคะ แอกชั่น 2mm สาย1 , 2.5mm สาย6
nut bone, saddle fossalis สาย elixer pb 0.12 เพิ่งเปลี่ยน

s.lucky

• member
สวยเลยคุณปุ๊ก...ขายได้ไวๆครับ
Acoustic Only...!

CATKAWKONG

• member
 ;D ;D ;D ท่านใดอยู่ใกล้ๆ อยากลองดู ไม่ซื้อไม่ว่านะคะ หรืออยากชมรูปชัดๆ Line มาเลยคะ ในนี่ภาพไม่ชัด
เคสเอามาประกอบ อิอิ เป็นเคสทรงDคะ ฉะนั้นBody ไม่เล็กแน่นอน เสียงไม่บางจ้า

เพิ่ม pick gard ทรง om guild เอาไปติดกีต้าร์มือซ้ายคะ ปล.ซื้อมาตัดเองแล้วตัดผิด55 ขาย 100.-ส่งฟรีทะเบียน

guitarwood

• member
ราคาดีมากเลยครับ
เล่นไปเถอะครับดนตรี

guitarman

• member
    • http://www.facebook.com/guitarman.samesame
ดันให้คับ เจ้าของง่ายๆ เคยคุยไลน์อยุ่ น่าเสียดายยงไม่ตรงกับใจอยากได้ ราคาดีนะคับนี่
ซ้อม.เเล้วก็ซ้อม

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
สวยมากมายครับ
No 1 Does It Better.

CATKAWKONG

• member
 ;D ;D ;D สวยมากจ้า สเปคแรงๆกับราคา 3,900 มา จัดไปเลยจ้า อิอิ

noppadol

• member
อยากได้แต่อยู่ไกล ส่งหัวหินปะ

1900

• member
สวยเลยครับน้าปุ๊ก ;D

CATKAWKONG

• member
อยากได้แต่อยู่ไกล ส่งหัวหินปะ
ไม่มีกล่อง ไม่รู้จะแพกยังไงอ่ะคะ มีเคสตามรูป ถ้าจะให้ส่งต้องเพิ่มค่าเคสและออกค่าส่งเพิ่มนะคะ
~5900฿  ;D ;D ;D สะดวกไปส่ง ปณ.เปนแบบพัสดุpx ของถึง5-7วันคะ ต้องไปรับที่ ปณ.ใกล้บ้านคะ

smart2011

• member
เหมือนเป็น ทรง GA เลยครับ

sanddddd

• member
Vintage สุดๆ เชียร์ จ้าาา ;D ;D

CATKAWKONG

• member
om แน่นอนคะ om deep body แค่ 3,900฿ ^^

noppadol

• member
แล้วถ้ากรุงเทพ ส่งที่ติดกับ the mall ท่าพระได้เสร็จผม บวกค่าน้ำมันได้นะ แต่อย่าโหดล่ะ(ต้องขอโทษเจ้าของ guitar ด้วย ไม่มีคนไปรับให้จริงจริง็ฝากเขาไว้อีกที แล้วก็ไม่รู้จะได้เจอกันเมื่อไหร่ แต่เห็นแล้วชอบครับ ราคาไม่แพงด้วย 0819185505 ครับ

joeykid

• member
  • joe neck solid
เข้ามาเชียร์จร้า กีต้าร์ไม่เคยลอง แต่เจ้าของรับรองจัยดี แน่นอน  ;D ;D ;D
ฟิง-เก้อ-สะ-ตาย

CATKAWKONG

• member
แล้วถ้ากรุงเทพ ส่งที่ติดกับ the mall ท่าพระได้เสร็จผม บวกค่าน้ำมันได้นะ แต่อย่าโหดล่ะ(ต้องขอโทษเจ้าของ guitar ด้วย ไม่มีคนไปรับให้จริงจริง็ฝากเขาไว้อีกที แล้วก็ไม่รู้จะได้เจอกันเมื่อไหร่ แต่เห็นแล้วชอบครับ ราคาไม่แพงด้วย 0819185505 ครับ
รบกวนโทรมาคุยดีกว่าคะ ใจดีไม่กัดคะน้า :D ปุ๊กก็ไม่ชำนาญเส้นทาง กทม. เท่าไหร่คะ ท่าพระไม่เคยไปเลยไม่มีเวลาด้วยคะงานค่อนข้างยุ่ง ค่าส่งไม่โหดคะ ค่าส่งตามจริง ก็ตามจริงๆ อิอิ แต่ก็ขอท่านที่สะดวกก่อนดีกว่าคะ ขอบคุณคะ

CATKAWKONG

• member
เข้ามาเชียร์จร้า กีต้าร์ไม่เคยลอง แต่เจ้าของรับรองจัยดี แน่นอน  ;D ;D ;D
สบายดีนะคะน้าโจ อิอิ เสริมทุนไปจัด YW51 จ้า
ฉะนั้นอย่าต่อเลยคะ มาดูของก่อน รับรองเกินค่าตัว อิอิ

hotman555

• member
กีต้าร์ไม่รู้ว่าดีไหม ไม่เคยเล่น
แต่เข้ามาเชียร์คนขายใจดี ครับ

Por SC

• member
คุณปุ๊กปล่อยของดีหายากอีกแล้ว ;D เชียร์ครับ
: Simple is Best :