Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Martin D28 รุ่นใหม่ มีเอกสารอะไรในกล่องบ้างครับ  (อ่าน 1161 ครั้ง)

+Anonymous+

• member
Martin D28 รุ่นใหม่ มีเอกสารอะไรในกล่องบ้างครับ พอดีจะซื้อ online ครับ ในรูปเป็นที่ร้านถ่ายมาให้ครับ serial number สามารถเช็คได้ไหมครับ ร้านที่จะซื้อเป็น authorized dealer จากเวป martin ครับ

กฤษณ์

• member
Re: Martin D28 รุ่นใหม่ มีเอกสารอะไรในกล่องบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2020, 15:58:21 »
ร้านที่ขายเขาไม่ยอมให้ข้อมูลหรือครับ