Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> ขอความเห็นเกี่ยวกับ Martin oocxae Black usa. ครับผม<<<<  (อ่าน 949 ครั้ง)

YellowTwist

• member
    • Yellow Twist band
ขอความเห็นจากน้าๆที่เคยสัมผัส หรือผ่านตากับเจ้า Martin oocxae Black usa. ว่าเป็นยังไงบ้างครับ ผมเคยเห็นศิลปินบ้านเราใช้คนเดียวเองครับ (โรส สิรินทิพย์).....

Misery

• member
Re: >>> ขอความเห็นเกี่ยวกับ Martin oocxae Black usa. ครับผม<<<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 01:39:59 »
เคยเห็นโรสเล่นตัวนี้เหมือนกันครับ ตัวเล็ก ๆ น่ากอดดี ภาคไฟฟ้าเสียงดีเลยครับ
แอบสงสัยอยู่ มารู้จักก็วันนี้แหละ
" พอเป็นก็เย็นใจ "