Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยู๋สกลนคร ใครอยู่จังหวัดเดียวกันกับผม ช่วยแนะนำร้านขายกีตาร์ ด้วยค๊าบบ  (อ่าน 8788 ครั้ง)

MUI

• member
ห้าห้า ฮอนด้าคลิกสีฟ้าคิกขุขย่มมาเรียบร้อยแล้ว

yut_ba

• member
    • facebook
งบ มี 7000 เอง หงะครับ  ส่วนตัว ชอบของ Yamaha อยู๋แล้ว แต่ไม่มีประสบการเรื่องกีตาร์เยย วันนี้ไปดูที่ร้านในอำเภอสว่างแดนดิน ดันปิดอีก เซงเยย ครับ

yut_ba

• member
    • facebook
พรุ่งนี้ผมจะเข้าไปในตัวเมือง น้าท่านไหนว่างครับ เป็นพี่เลี้ยงให้ผมหน่อยจิครับ อิอิ 1 วัน รร้านไหนแหล่มพาไปเยยอิอิ เดวขับมอไซไปครับ อิอิ

yut_ba

• member
    • facebook
สงสัยไม่มีคนว่างเยยย แง่ววววว

yut_ba

• member
    • facebook
รออออออออออออออออออออออออออออออออ

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
เอามั่ง แล้ว Kawa ผมจะเอาไปติดอะไรดีครับ

****....  น้าตู่คาวาฯมันไม่ใช่ยี่ห้อติดตลาดนะ...แถมแพงด้วยซื้อPU.PassiveแบบคาดHoleไปติดก็ได้มั๊ง...อิอิ...

น้ากุลามีรูปโค้งปิ้งงูด้วย อิอิ

yut_ba

• member
    • facebook
อยู่แถวไหนหรอครับ คนบ้านเดียวกัน
ผมอยู่ อำเภอสว่างครับ ไกลจากตัวเมืองมากๆๆๆๆ สุดเขตสกลเยยย อิอิ