Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธี การทำเสื้อชูชีพ จาก ถุงยังชีพ เห็นว่ามีประโยชน์ เลยเอามาฝากกันครับ  (อ่าน 1761 ครั้ง)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
 ทำง่าย ๆ  ครับ  เห็นว่ามีประโยชน์ เลยเอามาฝาก กันครับ  เครคิต ยกให้ คุณ ตัน ครับ 
ทำถุงยังชีพเป็นเสิ้อชูชีพ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

pannpower

• member

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
noomxman

desti

• member
ขอบคุณน้าMontri ที่นำมาฝากกัน และขอบคุณ คุณตัน สำหรับไอเดียดีๆเพราะทำง่ายกว่าที่เคยเห็นครับ

nco4433

• member
 ;D ;D ;Dเยี่ยมจริงๆ ครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงสำหรับวิทยาทานครับ ;D ;D ;D

welovely007

• member
  • นัทนว
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

Holmes

• member

clapton_slow

• member
เปิดหมวก ร้องเพลง เสรี

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
อย่า เห็น แก่ ตัว !!