Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาที่เรียนกีตาร์ค่ะ  (อ่าน 842 ครั้ง)

stheerawat

• member
หาที่เรียนกีตาร์ค่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 18:40:06 »
อายุสามสิบกว่าๆ แล้ว...(แก่จุงเบย)
หาที่เรียนกีตาร์ค่ะ  เล่นเป็นนิดๆ หน่อยๆ ตีคอร์ดได้
อยากเล่นเก่งๆ มีที่ไหนแนะนำบ้่างไหมคะ  แถวฝั่งธน ราคาไม่แพงมาก
ขอบคุณอย่างสูงงงงงงงงงค่ะ    ;D

Mod Folk

• member
    • http://www.modguitartutor.com/
Re: หาที่เรียนกีตาร์ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 12:49:28 »
จะบอกว่าให้มาเรียนกับผม ก็เดี๋ยวจะเป็นการโฆษณา ^_^

ยังไงลอง Search "น้ามด สอนกีตาร์" ใน Google ดูครับ มีรายละเอียดอยู่ครับ
ดนตรีเป็นสิ่งสวยงาม

hs3ade

• member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 16:56:02 »
อายุสามสิบกว่าๆ แล้ว...(แก่จุงเบย)
หาที่เรียนกีตาร์ค่ะ  เล่นเป็นนิดๆ หน่อยๆ ตีคอร์ดได้
อยากเล่นเก่งๆ มีที่ไหนแนะนำบ้่างไหมคะ  แถวฝั่งธน ราคาไม่แพงมาก
ขอบคุณอย่างสูงงงงงงงงงค่ะ    ;D
เรียนกับน้ามดนั่นแหละครับ ไม่ผิดหวังหรอก

pomguitar

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 17:06:56 »
บ้านดนตรี ที่ข้างๆ The Mall ท่าพระ ครับ ซอยตรงธนาคารกรุงศรีฯ (อยู่หลังธนาคาร) ติดกับ The Mall