Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พิษณุโลก สุโขทัย มีร้านขายกีต้าร์ มั้ยค่ะ  (อ่าน 11566 ครั้ง)

giggx

• member
Re: พิษณุโลก สุโขทัย มีร้านขายกีต้าร์ มั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 23:34:48 »
ขอบคุณค๊าาา ทุกคนที่มาช่วยตอบ

ตอนนี้ยังไม่ได้กีต้าร์เลยค่ะ ฮ่าๆๆ

ความจริงก็เพิ่งหัดเล่นละค่ะ ยังไม่ค่อยจาเป็น

ดูยามาฮ่าไว้ด้วยละค่ะ แต่ก็ซื้อทั้งทีก็อยากจะได้ดีๆไปเลย

ถ้าใจร้อนตอนนี้คงได้เอายามาฮ่า แน่ๆเลยค่ะ ^____^

MUI

• member
Re: พิษณุโลก สุโขทัย มีร้านขายกีต้าร์ มั้ยค่ะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 23:47:32 »
ยา มาฮ่า ก็ดีมากครับ...แต่คนนั่งข้างมองอย่างแหยง ๆ (เดี๋ยวคงมาแก้ข่าว)

winnie

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2011, 14:13:09 »
ยา มาฮ่า ก็ดีมากครับ...แต่คนนั่งข้างมองอย่างแหยง ๆ (เดี๋ยวคงมาแก้ข่าว)

น้ากวางสงสัยว่า เล็บน้ามุ่ยไม่สะอาดหรือเปล่า อิอิ กลัวกีต้าร์สกปรกครับ