Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เกี่ยวกับกีต้าร์ทรงจัมโบ้ด้วยครับ  (อ่าน 738 ครั้ง)

Dome_yajima

• member
ผมตั้งใจว่าจะหาทรงจัมโบ้ซักตัว ที่มองไว้คือ Morris WJ แต่รู้สึกว่าหายากจัง ไม่ทราบว่ามีรุ่นอื่นแนะนำไหมครับ(ที่เป็นกีต้าร์เก่านะครับ) เอาแบบไม่เกินสองหมื่นนะครับ

nhoy

• member
Re: ขอความรู้เกี่ยวกับกีต้าร์ทรงจัมโบ้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 03:37:12 »
ยินดีต้อนรับนะครับ
เรียนว่าทรง Jumbo ของ Crafter รุ่น JE-18/N ก็น่าเล่น ขณะนี้ก็เห็นมีลงอยู่ในหน้า ซื้อ-ขาย ลองเข้าไปดูซิครับ
แต่ถ้าเป็นของใหม่เลยก็ราคาประมาณ 14,000 ครับ

Dome_yajima

• member
Re: ขอความรู้เกี่ยวกับกีต้าร์ทรงจัมโบ้ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 09:28:43 »
ขอบคุณครับ