Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ^^^ K.Yairi YW-600 ... สภาพดี เสียงเยี่ยม ราคาพิเศษสุด!! ครับ ^^^  (อ่าน 181212 ครั้ง)

Bluebird

• member
  • Bluebird Acoustic Vintage
Re: <@>Yamaha FG 580 กำลังมาครับ / Morris TF50 /M60/W 65M /K-Country HC-700!! ...<@>
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 14:43:34 »
ขอเหล่แอบจองในใจ  morris  สักตัวนะครับ
ได้เลยครับ น้าเต๋า ... มีไรขัดข้องใจ โทรมาบอกกันได้นะครับ
We're your pleasure!

NURING

• member
Re: <@@>... มาแล้ว!! รูป Morris M -60T/W- 40 /Yamaha FG 580 กำลังมาครับ...<@@>
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 23:15:49 »
k yairi  หน้าตาเป็นงัยคราบบบ ขอดู โหวงเฮ้ง หน่อยนะน้านะ ขอรูปแบบเดิมนะ แบบใหม่มันตื่นเต้น แต่ไม่ค่อยเร้าใจ รอบนี้ของดีๆทั้งน้าน น้า bb นี่แกเข้าใจหาของจิงๆ ติดกันงอมแงม

Bluebird

• member
Re: <@@>... มาแล้ว!! รูป Morris M -60T/W- 40 /Yamaha FG 580 กำลังมาครับ...<@@>
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 23:20:52 »
k yairi  หน้าตาเป็นงัยคราบบบ ขอดู โหวงเฮ้ง หน่อยนะน้านะ ขอรูปแบบเดิมนะ แบบใหม่มันตื่นเต้น แต่ไม่ค่อยเร้าใจ รอบนี้ของดีๆทั้งน้าน น้า bb นี่แกเข้าใจหาของจิงๆ ติดกันงอมแงม

ฮ่าๆๆๆ พี่หนุ่ม เย๊าผมอีกละ  ... ชอบ ยาริ รุ่นไหนครับพี่  จะรีบโทรไปญี่ปุ่น เสาะแสวงหามาให้นะ

พี่หนุ่ม ไม่ได้บินไปไหนหรือครับ?  ... วันนี้ว่าง? มีเวลามาโพสต์ให้กำลังใจกัน ขอบคุณมากๆครับ

NURING

• member
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 23:39:57 »
พอกลับมาก็ต้อง update ของน้านั่นแหละ จะอยู่ที่ไหนในโลก ก็ต้องติดตามตลอด กลัวเสียโอกาส งามๆ  พอเห็นลง k yari เลยต้องสอบถามกันซะหน่อย เผื่อน่าสนใจ   

Bluebird

• member
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 23:43:02 »
พอกลับมาก็ต้อง update ของน้านั่นแหละ จะอยู่ที่ไหนในโลก ก็ต้องติดตามตลอด กลัวเสียโอกาส งามๆ  พอเห็นลง k yari เลยต้องสอบถามกันซะหน่อย เผื่อน่าสนใจ   
พรุ่งนี้ ผมจะเริ่มลงมือ หายาริ รุ่นดีๆ ราคาไม่แพงมาก ให้พี่หนุ่ม นะครับ

VP-Pro

• member
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 00:14:28 »
ผมด้วยนะครับๆๆๆๆ อิอิ

dragonn

• member
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:49:20 »
กีต้าร์สวยๆทั้งน้นเลยครับ

คุณชาย

• member
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 12:15:01 »
 K. Country HC- 700 ทำไมเดินทางนานจังเลย เกือบ 2 อาทิตย์แล้วนะครับ

Bluebird

• member
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 12:33:23 »
K. Country HC- 700 ทำไมเดินทางนานจังเลย เกือบ 2 อาทิตย์แล้วนะครับ
น่านดิ ... เข้ามาวันที่9 แล้ว ยังมาไม่ถึง ไม่รู้ว่า อาทิตย์ที่ผ่านมา มีเครื่องบินจากญี่ปุ่น ตกในทะเลแปซิฟิก บ้างหรือเปล่า น้าชาย ... ??? ฮ่าๆๆๆ

ไม่เกินวันพุธนี้ได้แน่นอนครับ  ... ต้องขออนุญาติ ถ่ายรูปเก็บเป็นที่ระลึก และลงโพสต์ไว้เป็นอนุสรณ์นะ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
น้าบลุเบิร์ด กีต้าร์สวย ๆ ทั้งนั้นเลยครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Bluebird

• member
น้าบลุเบิร์ด กีต้าร์สวย ๆ ทั้งนั้นเลยครับ

ขอบคุณน้ามนตรี ... เมื่อไหร่จะมาเยี่ยมกันที่บ้านอีกนะ ระยะหลังมานี้ ผมเล่นของสวยๆคุณภาพดีๆ จากญี่ปุ่นโดยตรง ครับ

ถ้าน้า มาจริงๆ จะลดให้พิเศษเลยครับ ... ในฐานะ แฟนๆขาประจำง่า

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!

ขอบคุณน้ามนตรี ... เมื่อไหร่จะมาเยี่ยมกันที่บ้านอีกนะ ระยะหลังมานี้ ผมเล่นของสวยๆคุณภาพดีๆ จากญี่ปุ่นโดยตรง ครับ

ถ้าน้า มาจริงๆ จะลดให้พิเศษเลยครับ ... ในฐานะ แฟนๆขาประจำง่า
อ้า ขอบพระคุณมากครับน้า บลูเบิร์ด ว่าแต่ผมยังไม่เคยมีโอกาสไปเยี่ยมชมกีต้าร์สวย ๆ คุณภาพดีๆ  ที่บ้านน้าบลูเบิร์ดเลยครับ ได้แต่เยี่ยมชมผ่านหน้าเวป นี้แหละครับ อิอิ

Bluebird

• member

อ้า ขอบพระคุณมากครับน้า บลูเบิร์ด ว่าแต่ผมยังไม่เคยมีโอกาสไปเยี่ยมชมกีต้าร์สวย ๆ คุณภาพดีๆ  ที่บ้านน้าบลูเบิร์ดเลยครับ ได้แต่เยี่ยมชมผ่านหน้าเวป นี้แหละครับ อิอิ

อ้าวหรอ ครับ? ..ผมคิดว่า เป็นน้ามนตรี ที่เคยมารับเอาเจ้า FG 200F ไปเก็บรักษากันเมื่อปีก่อนง่ะ

... ต้องขออภัยด้วยครับ ที่เป็นคนละคนกัน ...

nut95

• member
น้า bluebird ถ้า FG 580 เสด็จมาถึงกรุณาแจ้งให้ทราบด้วยครับ
บัดนี้พร้อมจะต้อนรับแล้ว  ;D ;D

Bluebird

• member

น้า bluebird ถ้า FG 580 เสด็จมาถึงกรุณาแจ้งให้ทราบด้วยครับ
บัดนี้พร้อมจะต้อนรับแล้ว  ;D ;D

น้อมรับครับ ท่านพี่นัท ... เข้าใจว่า มาถึงภายในสัปดาห์นี้ล่ะ  ถ้าเคลียร์ภาษีอากรได้เร็ว ก็จะถ่ายรูปโชว์ตัวจริง ในทันทีครับ

ไม่ต้องห่วง ว่าจะไปแวะอาบน้ำ หรือ รีแพร์มาใหม่ครับ ... ของส่งตรงมาทางเครื่องบิน จาก อิบารากิ ญี่ปุ่นครับ  :)

tatsanai

• member
น้า Bluebird ครับ ผมก็สนใจ FG580 เหมือนกัน
ขอจองเป็คิวถัดจากน้านัทนะครับ

Bluebird

• member
น้า Bluebird ครับ ผมก็สนใจ FG580 เหมือนกัน
รับทราบครับน้า tatsanai  .... ส่งเมล์ให้ผมหน่อยนะ มาถึงแล้ว จะถ่ายรูปส่งไปให้ครับ

ณ. เวลานี้ ไม่มีท่านใด เป็นเจ้าของสิทธิ์โดยตรง ครับ  ... พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใด มีความพร้อม และ มั่นใจในคุณภาพและ สภาพของกีต้าร์ที่ผมนำเข้ามา ก็สามารถที่จะนำไปเก็บรักษาดูแล กันได้ครับ

Dokdiao

• member
S Yairi กับ K yairi   มันต่างกันยังไงเหรอครับ  ยีห้อไหนดีกว่าครับ    เริ่มหันมาสนใจ ยังไม่มียีห้อนี้เลย

tatsanai

• member
รับทราบครับน้า tatsanai  .... ส่งเมล์ให้ผมหน่อยนะ มาถึงแล้ว จะถ่ายรูปส่งไปให้ครับ

ณ. เวลานี้ ไม่มีท่านใด เป็นเจ้าของสิทธิ์โดยตรง ครับ  ... พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใด มีความพร้อม และ มั่นใจในคุณภาพและ สภาพของกีต้าร์ที่ผมนำเข้ามา ก็สามารถที่จะนำไปเก็บรักษาดูแล กันได้ครับ

สนใจ K yari และ fg580 ครับ ถ้าของมาแล้ว ส่งรูปให้ผมด้วยครับ
[email protected]

Montri

• member

อ้าวหรอ ครับ? ..ผมคิดว่า เป็นน้ามนตรี ที่เคยมารับเอาเจ้า FG 200F ไปเก็บรักษากันเมื่อปีก่อนง่ะ

... ต้องขออภัยด้วยครับ ที่เป็นคนละคนกัน ...
โห้ ไม่เป้นไรครับ น้าบลูเบิร์ด ยินดีที่ได้รู้จักกันครับ ...อืม เกือบได้กีต้าร์ดีราคาพิเศษแล้วเรา อิอิ