Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้า ๆ พอจะรู้เว็บของ Future มั้ยครับ???  (อ่าน 8946 ครั้ง)

ต้นแพร

• member
    • SMII & Me | บล็อกเล็ก ๆ ของเด็กวิศว์
น้า ๆ พอจะรู้เว็บของ Future มั้ยครับ???
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 23:48:57 »
น้า ๆ พอจะรู้จัก official site หรือเว็บที่เช็คสเปคของกีต้าร์ Future มั้ยครับ

ยี่ห้อนี้ไม่ดังมาก แต่ผมก็เห็นหลาย ๆ เว็บมีมาขาย 50+ รุ่น

ผมเลยอยากจะรู้น่ะครับ ว่าแต่ละรุ่นสเปคเป็นยังไงบ้าง  ลองหาแล้วหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอครับ

ชอบทรงแต่ละทรงเค้าสวยดี

jotakun

• member
  • 60O9songs http://www.youtube.com/user/jotakun
    • 60O9songs @youtube
Re: น้า ๆ พอจะรู้เว็บของ Future มั้ยครับ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 23:54:04 »
ท่าทางจะยากนะครับ ก็ได้ข่าวว่า c - p - เค้ามานิ
ดนตรี ช่างดีเหลือเกิน
@facebook = sixtyoninesongs

ต้นแพร

• member
    • SMII & Me | บล็อกเล็ก ๆ ของเด็กวิศว์
Re: น้า ๆ พอจะรู้เว็บของ Future มั้ยครับ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 00:28:24 »
ท่าทางจะยากนะครับ ก็ได้ข่าวว่า c - p - เค้ามานิ

ฮ่า ๆ ๆ อ๋อครับ อย่างนี้นี่เอง ^.^

แต่ก็ไม่น่าจะเกี่ยวนะครับ ขนาดสินค้าลอกเลียนแบบ(พยายามให้เหมือนของจริง) ยังมีเว็บเลย

แต่ยี่ห้อนี้เค้าลอกเฉพาะทรง แต่ไม่ได้ตั้งใจให้เหมือน  ขายทั้งกลอง กีต้าร์ไฟฟ้า อคูสติก เลยแปลกใจว่าทำไมไม่มีเว็บ +.+

Mook :)

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 00:30:11 »

ฮ่า ๆ ๆ อ๋อครับ อย่างนี้นี่เอง ^.^

แต่ก็ไม่น่าจะเกี่ยวนะครับ ขนาดสินค้าลอกเลียนแบบ(พยายามให้เหมือนของจริง) ยังมีเว็บเลย

แต่ยี่ห้อนี้เค้าลอกเฉพาะทรง แต่ไม่ได้ตั้งใจให้เหมือน  ขายทั้งกลอง กีต้าร์ไฟฟ้า อคูสติก เลยแปลกใจว่าทำไมไม่มีเว็บ +.+
นั่นน่ะสิ

ต้นแพร

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 00:35:09 »
สมาชิกบ้านหลังนี้ ต้องมีน้าที่พอจะรู้บ้างล่ะ ผมมั่นใจ ^.^

Mook :)

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:08:35 »
เราก็มั่นใจ ว่าไม่ใช่เราแน่นอน อิอิ ;)

ต้นแพร

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:20:44 »
เราก็มั่นใจ ว่าไม่ใช่เราแน่นอน อิอิ ;)

เอิ๊ก ๆ ๆ นั่นไงป้ามุกมาอีกแล้ว

totti_wt

• member
  • ^_^
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:34:37 »
http://dreammusic.co.th/product_cat.php?id=13

เป็นเว็บของตัวแทนจำหน่ายครับ..

ลองดูละกันครับ... ^^

ต้นแพร

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 01:53:07 »
http://dreammusic.co.th/product_cat.php?id=13

เป็นเว็บของตัวแทนจำหน่ายครับ..

ลองดูละกันครับ... ^^

ขอบคุณครับ +.+

product เยอะใช่เล่น

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:39:04 »
ผมก็ซื้อมาจากเวปนี้แหละครับน้าต้นแพร.............อิอิ

ต้นแพร

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 11:18:03 »
ผมก็ซื้อมาจากเวปนี้แหละครับน้าต้นแพร.............อิอิ

อ๋อครับ เท่าที่เคยเห็นก็มีเว็บนี้แหละที่มีให้เลือกเยอะมาก

เดี๋ยวผมอาจจะมีหลังไมค์หาน้าเบียร์นะครับ ^.^

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 12:26:46 »

อ๋อครับ เท่าที่เคยเห็นก็มีเว็บนี้แหละที่มีให้เลือกเยอะมาก

เดี๋ยวผมอาจจะมีหลังไมค์หาน้าเบียร์นะครับ ^.^

ครับผม......อิอิ

Crucify

• member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 12:29:14 »
จีบกันกลางเว็บบอร์ดเลยนะครับ

ต้นแพร

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 12:52:31 »
ฮ่า ๆ ๆ จีบกัน   เป็นงั้นไป..

npas

• member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 13:26:17 »
ปิ๊คการ์ด มันคุ้นๆนะ

ต้นแพร

• member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 13:51:19 »
ปิ๊คการ์ด มันคุ้นๆนะ

ยังไงหรอครับ?

totti_wt

• member
  • ^_^
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 15:26:40 »
น้า ๆ พอจะรู้จัก official site หรือเว็บที่เช็คสเปคของกีต้าร์ Future มั้ยครับ

ยี่ห้อนี้ไม่ดังมาก แต่ผมก็เห็นหลาย ๆ เว็บมีมาขาย 50+ รุ่น

ผมเลยอยากจะรู้น่ะครับ ว่าแต่ละรุ่นสเปคเป็นยังไงบ้าง  ลองหาแล้วหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอครับ

น้าต้นแพรเคยลองรุ่นในรูปป่ะครับ.. เห็นมันสวยดี..

ไม่รู้ว่าตัวจิง เป็นไงบ้าง... ^^

ต้นแพร

• member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 15:34:14 »

ผมเลยอยากจะรู้น่ะครับ ว่าแต่ละรุ่นสเปคเป็นยังไงบ้าง  ลองหาแล้วหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอครับ

ยังหรอกครับ  แต่เดือนหน้าไปฝึกงานใกล้กรุงเทพ ฯ  ว่าจะหาโอกาสไปเดินเล่นร้านที่น้าเบียร์บอกมา

ของเค้าเยอะดี ^.^

น้าต้นแพรเคยลองรุ่นในรูปป่ะครับ.. เห็นมันสวยดี..

ไม่รู้ว่าตัวจิง เป็นไงบ้าง... ^^

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 16:29:21 »
ราคาแพงเอาเรื่องเหมือนกันนะครับเนี่ย º๐º¡¡¡
MUGEN_guitar_SHOP

FOTOBEER

• member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 16:55:49 »
ราคาแพงเอาเรื่องเหมือนกันนะครับเนี่ย º๐º¡¡¡

นั่นมันราคาหน้าเวปครับ ซื้อจริงๆ ไม่ึถ฿งหล่อกครับ น้าตั้ม หายไป 1500-2000 ครับ  ผมซื้อมาแล้ว