Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เวบบอร์ด อาจจะมีการปรับระบบระยะยาว ช่องทางใหม่?  (อ่าน 617 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • member
เวบบอร์ด อาจจะมีการปรับระบบระยะยาว ช่องทางใหม่?

เนื่องจาก webboard ของเรา โดนโจมตีอย่างหนัก
ทำให้ระบบต้องปิดตัวลงหลายวัน และ อาจจะต้องมีการปิดระบบอีก
ทั้งนี้ อยู่ในระหว่างการแก้ไข และ อาจจะ... มีการปิดปรับปรุงยาวพอควร

ช่องทางใหม่ในการรับข่าวสาร หรืออัพเดท
รวมถึงการซื้อขาย....
ในกรณีที่เวบบอร์ดปิดบริการ(ชั่วคราว) เชิญที่..
https://www.facebook.com/groups/acousticthai
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

Nattawutjudo 28

• member
เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านครับ
ขอให้กลับมาเป็นปกติไวไวครับ
Line= Nattawutjudo28

fungi321

• member
ขอให้กลับมาไวไวนะครับ ที่แห่งนี้เป็นแหล่งรวบรวมข้อมูลกีต้าร์ acoustic ที่ดีที่สุด และมากที่สุด ตอนผมสนใจกีต้าร์แรกๆผมก็ได้ข้อมูลดีๆจากบอร์ดแห่งนี้ จากน้าๆที่คอยมาตอบคำถามทุกคน การซื้อขายกีต้าร์ ผมก็มั่นใจในบอร์ดนี้มากกว่าที่อื่นครับ ขอบคุณน้าๆและทีมงานทุกท่านครับ สู้ๆครับ