Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งมือสองคุณภาพมากมายหลากหลายยี่ห้อ (( แจ้งข่าวด่วน คลิกหน้า 104 ))  (อ่าน 723366 ครั้ง)

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
Re: ^บ้านเอก^/MORRIS MV710/YAMAKI F 115/Tanglewood/
« ตอบกลับ #180 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 16:11:34 »
น้าเอกคราฟ พอจะหาเคสโฟมใส่กีต้าร์ทรงจัมโบ้ได้มั๊ยคราฟ
ลองไปเดินเวิ้งดูครับ ของผมไม่มีครับ แต่บอกทางร้านให้ช่วยดูให้แล้วครับ ถ้ามีคงไม่พลาดที่จะเอามาขายครับ

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^/MORRIS MV710/YAMAKI F 115/Tanglewood/
« ตอบกลับ #181 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 16:14:14 »
หวัดดีครับคุณเอก พี่นุเข้ามาเชียร์อย่างเดียว เพราะทุนร่อยหรอ รอสัก2เดือน พอลูกเข้าเรียนเรียบร้อยน่าจะกระเตื้องขึ้น และจะตามหาฝันต่อไป
ว่างๆแวะเวียนมาเที่ยวเล่นที่บ้านผมได้นะครับ ยินดีต้อนรับเสมอ แต่ถ้าบอกล่วงหน้าก็พอมีเวลาแช่เบียร์เย็นๆไว้ต้อนรับ
ขอบคุณสำหรับ suzuki hummingbird ครับ
หวัดดีครับคุณเอก พี่นุเข้ามาเชียร์อย่างเดียว เพราะทุนร่อยหรอ รอสัก2เดือน พอลูกเข้าเรียนเรียบร้อยน่าจะกระเตื้องขึ้น และจะตามหาฝันต่อไป
ว่างๆแวะเวียนมาเที่ยวเล่นที่บ้านผมได้นะครับ ยินดีต้อนรับเสมอ แต่ถ้าบอกล่วงหน้าก็พอมีเวลาแช่เบียร์เย็นๆไว้ต้อนรับ
ขอบคุณสำหรับ suzuki hummingbird ครับ
ขอบคุณครับพี่นุ เดี๋ยวรอหายไข้ก่อนแล้วเจอกันครับ

zusuki hummingbird ไปซะแล้วหรือครับ

เพิ่งเห็นเมื่อวานนี้เอง งดงามมากๆ
ไปแล้วครับคุณเล็ก พี่นุแกรับไปดูแลแล้วครับ ผมบอกแล้วว่าถ้าขายไม่ได้ไม่กลับบ้าน แต่กลับมาไข้กินเลยเพิ่งฟื้นไข้ครับ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
Re: ^บ้านเอก^/MORRIS MV710/YAMAKI F 115/Tanglewood/เคสโฟมเหลือ 1 ใบ/Tuner 1 ตัว
« ตอบกลับ #182 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 19:55:25 »
อยากเห็นตัวใหม่ๆค้าบน้าเอก จัดรูปมาหน่อยสิค้าบ ^+^
MUGEN_guitar_SHOP

lekhaew

• member
Re: ^บ้านเอก^/MORRIS MV710/YAMAKI F 115/Tanglewood/เคสโฟมเหลือ 1 ใบ/Tuner 1 ตัว
« ตอบกลับ #183 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 21:02:45 »
ขอบคุณครับพี่นุ เดี๋ยวรอหายไข้ก่อนแล้วเจอกันครับ

zusuki hummingbird ไปซะแล้วหรือครับ

เพิ่งเห็นเมื่อวานนี้เอง งดงามมากๆ
ไปแล้วครับคุณเล็ก พี่นุแกรับไปดูแลแล้วครับ ผมบอกแล้วว่าถ้าขายไม่ได้ไม่กลับบ้าน แต่กลับมาไข้กินเลยเพิ่งฟื้นไข้ครับ

แอบได้ยินอยู่เหมือนกันว่า "ถ้าขายไม่ได้ไม่กลับบ้าน"

ไม่คิดว่าจะเอาจริง นับถือๆ ^^
Applause, Antonio Sanchez s-20, Taka ED55SC, Morris W30, FG-360

ake_iam

« ตอบกลับ #184 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 23:02:18 »
อยากเห็นตัวใหม่ๆค้าบน้าเอก จัดรูปมาหน่อยสิค้าบ ^+^
หมดสต๊อกแล้วคุณตั้ม จะไม่มีอะไรขายแล้วครับ ตัวที่จะลงโดนขายหลังไมล์ไปหมดแล้วครับ เหลือคลาสสิคอีก 2 ตัวที่ยังไม่ลงรูป กะพรุ่งนี้จะใส่สายแล้วถ่ายรูปไม่รู้จะว่างหรือเปล่า

thongtang

• member
« ตอบกลับ #185 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 03:31:02 »
k.เอก สนใจ yamaki f115 อยู่ ไม่รู้เสียงดีกว่าตัวเก่าที่ผมเคยได้มาหรือเปล่าครับ ตัวเก่า yamaki แต่ไม่มีป้ายครับ

thongtang

• member
« ตอบกลับ #186 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 03:34:55 »
k.เอก ผมสนใจ yamaki f115 นะแต่ไม่รู้ดีกว่าต้ัวเก่าที่ซื้อไปหรือเปล่า yamaki ไม่มีป้ายครับ

ake_iam

« ตอบกลับ #187 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 07:29:03 »
k.เอก ผมสนใจ yamaki f115 นะแต่ไม่รู้ดีกว่าต้ัวเก่าที่ซื้อไปหรือเปล่า yamaki ไม่มีป้ายครับ
ส่งให้ก่อนเลยครับ ไม่ชอบไม่คิดตังครับ ตัวนี้สมบูรณ์มาก แอคชั่นดีจริง ๆ ครับ ไปด้วยครับ

• member
« ตอบกลับ #188 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 12:34:15 »
หมดสต๊อกแล้วคุณตั้ม จะไม่มีอะไรขายแล้วครับ ตัวที่จะลงโดนขายหลังไมล์ไปหมดแล้วครับ เหลือคลาสสิคอีก 2 ตัวที่ยังไม่ลงรูป กะพรุ่งนี้จะใส่สายแล้วถ่ายรูปไม่รู้จะว่างหรือเปล่า
ขายดิบขายดีจังเลยน้าค้าบ 555

• member
Re: ^บ้านเอก^/MORRIS MV710/YAMAKI F 115/Tanglewood/คลาสสิค/เคสโฟม
« ตอบกลับ #189 เมื่อ: เมษายน 14, 2011, 17:28:30 »
[email protected] ขอรายละเอียดที่คุยกันตอนบ่ายครับน้าเอก :D

thongtang

• member
Re: ^บ้านเอก^/MORRIS MV710/Tanglewood/คลาสสิค/เคสโฟม
« ตอบกลับ #190 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 09:22:38 »
หลังสงกรานต์กลับมาแล้วถ้ายังอยู่เอาแน่ K.เอก แล้วผมจะโทรหาครับ

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^/MORRIS MV710/Tanglewood/คลาสสิค/เคสโฟม
« ตอบกลับ #191 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 10:07:41 »
หลังสงกรานต์กลับมาแล้วถ้ายังอยู่เอาแน่ K.เอก แล้วผมจะโทรหาครับ
เมื่อวานเพื่อนมาบ้าน มันเล่นแล้วมันชอบมาก ๆ เลยขอไปแล้วครับ พีกบ ช้าไปนิดเดียวเดี๋ยวรอตัวใหม่ละกันพี่กบ

• member
« ตอบกลับ #192 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 11:13:17 »
yamaki f115 เสียงเบสกลมกล่อมอย่างบอกไม่ถูกครับ เสียงดีๆ

Moonlight

• member
« ตอบกลับ #193 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 09:43:38 »
ผมส่งเมลล์ไปให้พี่เอก ช่วยตอบกลับด้วยนะครับ

ake_iam

« ตอบกลับ #194 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 12:19:42 »
ผมส่งเมลล์ไปให้พี่เอก ช่วยตอบกลับด้วยนะครับ
ตอบกลับไปแล้วนะครับ ยังไงโทรมาคุยกันก่อนได้ครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
สวัสดีปีใหม่ไทยครับน้าเอก หายไข้รึยังครับ หายไว ๆ นะ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

bigmac

• member
GRAND SHINANO CONCERT GUITAR 2500 บาท

ตัวนี้ยังอยู่มั้ยครับ .. สนใจครับ ..
เสียงเปนไงบ้างครับ ..
ขอข้อมูลติดต่ิหน่อยครับ ..

[email protected]

แล้วพอจามี guitar classic อีกมั้ยครับ ..

ขอบคุณครับ

ake_iam

GRAND SHINANO CONCERT GUITAR 2500 บาท

มีคนจองไว้แล้วครับ คนจองโอนเงินมาให้แล้วครับ ตอนนี้มีแค่สองตัวนี้ครับ

ake_iam

สวัสดีปีใหม่ไทยครับน้าเอก หายไข้รึยังครับ หายไว ๆ นะ

ไข้หายแล้วครับ แต่ตอนนี้ ไอ เลิฟ ยู ยังไม่หายเลยพี่เก่ง

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!

ไข้หายแล้วครับ แต่ตอนนี้ ไอ เลิฟ ยู ยังไม่หายเลยพี่เก่ง
อย่างนี้ต้อง ชวน ป๋วย ปี่ แป กอ 
อย่า เห็น แก่ ตัว !!