Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งมือสองคุณภาพมากมายหลากหลายยี่ห้อ (( แจ้งข่าวด่วน คลิกหน้า 104 ))  (อ่าน 723374 ครั้ง)

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
Re: ^บ้านเอก^ Asturias/Haedeay/Yamaha L10ES /Aria /Morris//Morales/รับจัดหากีต้าร์
« ตอบกลับ #1480 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 12:35:07 »
ออกแบบใหม่เลยไม่ดีรึ จะได้เข้าโฉลกฮวงจุัยหน่อย  เผื่อกีตาร์จะได้เดินสะดวก 5555555 ;)

จัดเลยนะ เดี๋ยว ก.ค. พาไปฟังเพลงอีก

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^ Asturias/Haedeay/Yamaha L10ES /Aria /Morris//Morales/รับจัดหากีต้าร์
« ตอบกลับ #1481 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 06:17:50 »
ขายแล้วครับ

nara2511

• member
  • อยากทำอะไรก็ทำเหอะอยู่ไม่ถึงร้อยปีหรอก
ใจเย็นน่าาาาา.....อย่าใจร้อน
คนซื้อยังเล่นคอมไม่เป็น 5555555
;D ;D ;D

ake_iam

ใจเย็นน่าาาาา.....อย่าใจร้อน
คนซื้อยังเล่นคอมไม่เป็น 5555555
;D ;D ;D

วันรุ่นใจร้อนอะ...55555

teerphoc

• member
ขอคำแนะนำพี่ๆหน่อยครับ พอดีตัดสินใจแว็ปแรก
ได้กีตาร์ Aria pro2 ตัวนี้ สภาพไม่มี bridge โดยแลกกับ Guitar ใหม่
ราคาประมาณ 6,000 ขาด ตอนนี้เพียงอยากทราบประวัติ
เพราะ Search ใน web เหมือนไม่ค่อยมีประวัติ Name plate ก็ลาง
น่าจะเป็น TA-40 หรือเปล่าครับ ขอคำแนะนำเพื่อเป็นวิทยาทานด้วยครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
 ฉลองหน้าที่ 100 ครับ   ;D ;D ;D ;D

noomxman

Bai-ku

• member
อยาก ชม yamaha n700 ค่ะ

ake_iam

อยาก ชม yamaha n700 ค่ะ
N700 ผมเคยเอาเข้ามาหลายเดือนก่อน ขายไปแล้วครับ

ake_iam

ฉลองหน้าที่ 100 ครับ  ;D ;D ;D ;D

ครบ 100 หน้า แล้วหรือนี่ เดินทางมาไกล เกินกว่าที่จะถอยหลังกลับแล้ว สู้กันต่อไป

Tiwa Thammarat

ร่วมยินดี Guitar Seller
Queen - We are the champions, live

ake_iam

ร่วมยินดี Guitar Seller
Queen - We are the champions, live

ขอบคุณครครับ เดี๋ยวจะไปหาชุดแบบนักร้องใส่อยู่บ้านสักชุด..ฮิ.ฮิ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
เผลอแป๊ป 100 หน้าแล้ว อ่ะ 
ร่ำรวยนะเสี่ย
รักเธอนะ....กีต้าร์

ake_iam

เผลอแป๊ป 100 หน้าแล้ว อ่ะ 
ร่ำรวยนะเสี่ย
ขอบคุณครับพี่นาย

kitti7265560

ฉลองหน้าที่ 100 ครับ  ;D ;D ;D ;D

ครบ 100 หน้า แล้วหรือนี่ เดินทางมาไกล เกินกว่าที่จะถอยหลังกลับแล้ว สู้กันต่อไป

เสี่ยเอกสู้ๆ......... ครับผม...... :D :D :D

ake_iam

เสี่ยเอกสู้ๆ......... ครับผม...... :D :D :D

ขอบคุุณครับน้า Kittiphon เลือกตัวเจ้าสาวได้หรือยังครับ

kitti7265560

ขอบคุุณครับน้า Kittiphon เลือกตัวเจ้าสาวได้หรือยังครับ

รอเก็บเงินสินสอดอยู่ครับ  ว่างงานอยู่เกือบสามเดือน ตอนนี้กระเป๋าเบาหวิวเลยครับผม ..... :) :) :)

ake_iam

รอเก็บเงินสินสอดอยู่ครับ  ว่างงานอยู่เกือบสามเดือน ตอนนี้กระเป๋าเบาหวิวเลยครับผม ..... :) :) :)
เอาใจช้วยครับ

ake_iam

;) รายการจ่อคิวกลางเดือน มิถุนายนนี้  ;)

Takamine PTU141C  WITH HARD CASE

Acoustic 100   ¥ 136,500 (¥ 130,000 tax)

Of 100 distinctive sound body of material choice royal road to a sense spruce top, rosewood sides and back that are blended, has maintained a superb balance. Also as a color variation, in the 100 series are finished with subdued coloring only, has become a model can adapt to any play style.
HC-100-CASE WITH HARD
-TOP SOLID Spruce
-SOLID ROSEWOOD BACK
SIDES ROSEWOOD-
MAHOGANY-NECK
-ROSEWOOD FINGER BOARD
-SCALE 630mm
NUT WIDTH 42mm-
PRE-AMP-CT-4BII (PTU)
-ORIGINAL POSITION MARK DIAMOND
N-COLOR / TBS

http://www.j-guitar.com/product_id48029.html

nara2511

• member
  • อยากทำอะไรก็ทำเหอะอยู่ไม่ถึงร้อยปีหรอก
ราคาเงินบาทเท่าไหรรึ  อย่าพิรีพิไรน่าว่ามาเลย น่าจะเอาลงประมูลเหมือนน้าแฮมเค้าน่ะ 5555555 :-*

ake_iam

ราคาเงินบาทเท่าไหรรึ  อย่าพิรีพิไรน่าว่ามาเลย น่าจะเอาลงประมูลเหมือนน้าแฮมเค้าน่ะ 5555555 :-*

ตัวนี้ของใหม่ถ้าคิดเป็นเงินบาทก็ร่วมห้าหมื่นกว่าบาทแล้วครับ ยังไม่รวมภาษีและค่าขนส่งครับ ถ้าตัวแทนจำหน่ายเอาเขามาขายก็น่าจะขึ้นหลักหกหมื่นแน่นอนครับ