Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งมือสองคุณภาพมากมายหลากหลายยี่ห้อ (( แจ้งข่าวด่วน คลิกหน้า 104 ))  (อ่าน 723366 ครั้ง)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
น้าเอกถึงพิโลกยังน้ออ

น่าจะถึงเสาร์ อาทิตย์นี้แหละครับ น้าตั้ม คิดถึงบ้านจะแย่อยู่แล้วครับ
อ้าว นึกว่าตรงกลับบ้านเลย มีแวะหากิ๊กระหว่างทางอีก อิอิ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
น้าเอกถึงพิโลกยังน้ออ

น่าจะถึงเสาร์ อาทิตย์นี้แหละครับ น้าตั้ม คิดถึงบ้านจะแย่อยู่แล้วครับ
อ้าว นึกว่าตรงกลับบ้านเลย มีแวะหากิ๊กระหว่างทางอีก อิอิ

ยังต้องไปหากิ๊ก อีก 4 จังหวัดยังไม่ได้ไปเลยครับพี่เก่ง แพร่ สุโขทัย พิษณุโลก เพชรบูรณ์ คิดแล้วก็ ต้อแต้

Alesana

• member
เอ่อ พี่เอกขอรับ ผมมี งบ 5 พัน จะหากีต้าดีๆได้ซักตัวมั้ย ขอมีภาคไฟฟ้าด้วยก็ดีขอรับ
กีต้าข้างซ้าย หรือไม่ก้ กลับสายเล่นได้ ยี่ห้อไม่เกี่ยง ขอแค่เสียงดีพอออกงานได้
และก้ ชอบ ทรง jumbo อ่าขอรับ แหะๆๆ

ปล.ผมอยุ่อุบล อ่าครับ เมษานี้จะถอยกีต้าพอดี เลยอยากอุดหนุนพี่เอก
อันนี้เบอร์โทรนะครับ 0804841202 เดียวพรุ้งนี้มาดูนะครับ ^^ ขอบคุนพี่ล่วงหน้าขอรับ
จะลองหาดูให้นะครับ ไม่รับปาก แต่สเปคปราบเซียนเลยครับ เรื่องที่จะกลับสายเล่นนั่นไม่ขอแนะนำครับ กีต้าร์ซ้ายก็ซ้าย กีต้าร์ขวาก็ขวา กลับสายเล่นคงจะไม่ดีแน่ครับ
โปร่งธรรมดายังพอเห็น ๆ อยู่ ยี่ห้อ Tanglewood แบบที่ผมขาย แต่โปร่งไฟฟ้าด้วยท่าจะเหนื่อยหน่อย

อ่า ขอรับ แหะๆๆ~~เอ่อ ผมขอเบอร์ติดต่อ ละก้ อีเมล ลุงเอก ด้วยขอรับ ผมจะได้ติดต่อไป แหะๆ เมษานี้มีโปรเจคๆ ฮืออๆ
ขอบคุนล่วงหน้าขอรับ

ake_iam

เอ่อ พี่เอกขอรับ ผมมี งบ 5 พัน จะหากีต้าดีๆได้ซักตัวมั้ย ขอมีภาคไฟฟ้าด้วยก็ดีขอรับ
กีต้าข้างซ้าย หรือไม่ก้ กลับสายเล่นได้ ยี่ห้อไม่เกี่ยง ขอแค่เสียงดีพอออกงานได้
และก้ ชอบ ทรง jumbo อ่าขอรับ แหะๆๆ

ปล.ผมอยุ่อุบล อ่าครับ เมษานี้จะถอยกีต้าพอดี เลยอยากอุดหนุนพี่เอก
อันนี้เบอร์โทรนะครับ 0804841202 เดียวพรุ้งนี้มาดูนะครับ ^^ ขอบคุนพี่ล่วงหน้าขอรับ
จะลองหาดูให้นะครับ ไม่รับปาก แต่สเปคปราบเซียนเลยครับ เรื่องที่จะกลับสายเล่นนั่นไม่ขอแนะนำครับ กีต้าร์ซ้ายก็ซ้าย กีต้าร์ขวาก็ขวา กลับสายเล่นคงจะไม่ดีแน่ครับ
โปร่งธรรมดายังพอเห็น ๆ อยู่ ยี่ห้อ Tanglewood แบบที่ผมขาย แต่โปร่งไฟฟ้าด้วยท่าจะเหนื่อยหน่อย

อ่า ขอรับ แหะๆๆ~~เอ่อ ผมขอเบอร์ติดต่อ ละก้ อีเมล ลุงเอก ด้วยขอรับ ผมจะได้ติดต่อไป แหะๆ เมษานี้มีโปรเจคๆ ฮืออๆ
ขอบคุนล่วงหน้าขอรับ

T.0873058984 Email: [email protected]

Moo_Tum

• member
Re: "บ้านเอก" Epiphon EL00/โปร่งไฟฟ้าRochester/Yamaha FG450&FG180/Morris W20/เคสโฟม
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 14:50:42 »
cat's eyes  เท่าไหร่คราฟน้าเอก
แล้วจะลงมาใต้อีกเมื่อไหร่คราฟ แล้วจะมาอยู่ที่ไหนคราฟ

ake_iam

Re: "บ้านเอก" Epiphon EL00/โปร่งไฟฟ้าRochester/Yamaha FG450&FG180/Morris W20/เคสโฟม
« ตอบกลับ #145 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 16:36:44 »
ผมตั้งไว้ที่ 13500 บาท พร้อมเคสครับ ของจะมาถึงสิ้นเดือนนี้ครับ ลงใต้ผมคงจะลงไปหลังสงกรานต์ครับไปทุกจังหวัดครับ

ake_iam

« ตอบกลับ #146 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 18:38:11 »
Yamaha FG 450 ขายแล้ว นะครับ พี่บอยรับไปเลี้ยงดูเรียบร้อยแล้วครับ

วิดีโอ011

nut95

• member
Re: ^บ้านเอก^ Epiphon EL00/โปร่งไฟฟ้าRochester/YamahaFG180/Morris W20/เคสโฟม
« ตอบกลับ #147 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 21:03:05 »
เอก ลบคลิปข้างหน้ากระทู้เหอะอายเขาเล่นมั่วง่ะ

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^ Epiphon EL00/โปร่งไฟฟ้าRochester/YamahaFG180/Morris W20/เคสโฟม
« ตอบกลับ #148 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 23:01:54 »
เอก ลบคลิปข้างหน้ากระทู้เหอะอายเขาเล่นมั่วง่ะ

นี่ขนาดมั่วนะ เอาน่าพี่นัท โชว์ช่วยน้องหน่อยนะ ถ้าขายไม่ได้ไม่ยอมลบ  ;D

nanu

• member
Re: ^บ้านเอก^ Epiphon EL00/โปร่งไฟฟ้าRochester/YamahaFG180/Tanglewood/เคสโฟม
« ตอบกลับ #149 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 15:02:22 »
หวัดดีครับผม พี่นุเอง(คนบ้านใกล้เรือนเคียง) เมื่อวานเพิ่งเจอะเจอเนื้อคู่สู่ขอ กะเจ้า westone มาหมาดๆ ยังเห่อไม่หายเลย
อย่าลืม suzuki ผมนะ ขอให้ขายว่องขายไวจนไม่มีไรจะขายละกันส์

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^ Epiphon EL00/โปร่งไฟฟ้าRochester/YamahaFG180/Tanglewood/เคสโฟม
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 15:33:37 »
หวัดดีครับผม พี่นุเอง(คนบ้านใกล้เรือนเคียง) เมื่อวานเพิ่งเจอะเจอเนื้อคู่สู่ขอ กะเจ้า westone มาหมาดๆ ยังเห่อไม่หายเลย
อย่าลืม suzuki ผมนะ ขอให้ขายว่องขายไวจนไม่มีไรจะขายละกันส์

ขอบคุณครับพี่นุ

กีต้าร์ธน

• member
Re: ^บ้านเอก^ CAT'S EYE CE 320D STN /โปร่งไฟฟ้า GREAT/YamahaFG180/Tanglewood/เคสโฟม
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 17:59:00 »
อยากดูคลิปเจ้าตาแมวหน่อย ว่าเสียงใสขนาดไหน

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
Re: ^บ้านเอก^ CAT'S EYE CE 320D STN /โปร่งไฟฟ้า GREAT/YamahaFG180/Tanglewood/เคสโฟม
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 18:08:15 »
ของใหม่มาเพียบเลยนะครับน้าเอก
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

lekhaew

• member
« ตอบกลับ #153 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 10:38:48 »
ขอบคุณน๊าเอก ที่เอาเคสโฟมมาส่งให้ถึงบ้าน แต่เช้าเลย
(บริการดีจริงๆ ^^)

แถมยังให้ลองกีตาร์ Tanglewood อีก

เสียงกังวาลใช้ได้เลยครับ

เสียดายที่มีเวลาน้อยไม่งั้นจะขอลองสัก ชั่วโมง นึง
Applause, Antonio Sanchez s-20, Taka ED55SC, Morris W30, FG-360

ake_iam

« ตอบกลับ #154 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 18:55:03 »
ขอบคุณน๊าเอก ที่เอาเคสโฟมมาส่งให้ถึงบ้าน แต่เช้าเลย
(บริการดีจริงๆ ^^)

แถมยังให้ลองกีตาร์ Tanglewood อีก

เสียงกังวาลใช้ได้เลยครับ

เสียดายที่มีเวลาน้อยไม่งั้นจะขอลองสัก ชั่วโมง นึง

ขอบคุณ คุณเล็กเหมือนกันครับที่ช่วยอุดหนุนครับ

paisit

• member
พอจะมีกล่องใส่กีต้าร์ทรง hollow size17 ไม๊ครับ

ake_iam

พอจะมีกล่องใส่กีต้าร์ทรง hollow size17 ไม๊ครับ
ไม่มีเลยครับ พี่ pasit

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
Re: ^บ้านเอก^ /โปร่งไฟฟ้าGREAT /MORRIS/YAMAHA/YAMAKI/Tanglewood/เคสโฟม
« ตอบกลับ #157 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 00:31:51 »
น้าเอก ครับ  gig bag ยังมีของอยู่มั้ยครับผม
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^ /โปร่งไฟฟ้าGREAT /MORRIS/YAMAHA/YAMAKI/Tanglewood/เคสโฟม
« ตอบกลับ #158 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 06:46:04 »
น้าเอก ครับ  gig bag ยังมีของอยู่มั้ยครับผม
ไม่มีของครับ คงต้องรอเดือน พ.ค. ครับ

nomap

• member
« ตอบกลับ #159 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 07:15:00 »
น้าเอกครับ Yamaha FG 300D & YAMAKI B30 & MORRIS MV 710
สามท่านนี้จะเปิดให้ชมโฉมได้ยังครับ ที่ไหนอย่างไร ครับ รอ update อยู่ครับ