Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งมือสองคุณภาพมากมายหลากหลายยี่ห้อ (( แจ้งข่าวด่วน คลิกหน้า 104 ))  (อ่าน 723366 ครั้ง)

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
Re: ^บ้านเอก^Gibson Dove/Yamaha CJ15B/FG295S/Morales/Guild/Jazz/ของมาใหม่เพียบ
« ตอบกลับ #1280 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2011, 13:03:04 »
ขอบคุณครับ ขอออกไวๆนะครับ เชียร์ๆ
ตัวต่อไปลดให้ผมด้วยนะครับ อิอิ
ได้เลยครับข้าวฟ่าง คนอะไรชื่อน่ากินจัง

uhhu

• member
Re: ^บ้านเอก^Gibson Dove/Yamaha CJ15B/FG295S/Morales/Guild/Jazz/ของมาใหม่เพียบ
« ตอบกลับ #1281 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2011, 18:49:12 »
ขอบคุณน้าเอกมากนะครับ เคสใส่ได้พอดีเลยครับ ถ้ามีวาสนาตัวต่อไปผมขอ DOVE นะครับ อิอิ

ake_iam

« ตอบกลับ #1282 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2011, 18:51:39 »
ขอบคุณน้าเอกมากนะครับ เคสใส่ได้พอดีเลยครับ ถ้ามีวาสนาตัวต่อไปผมขอ DOVE นะครับ อิอิ
จัดเลยครับ

PengBegin

• member
Takamine PT118ST
ตัวนี้ราคาเท่าไหร่เหรอครับ

ake_iam

Takamine PT118ST
ตัวนี้ราคาเท่าไหร่เหรอครับ
  34000 บาท

HYBRID

• member
  • ร้องเพลงเพี้ยน แต่ใจรัก...
มี Takamine EG340SC-NS ไหมครับ ขอรูปด้วยนะครับถ้ามี ขอถามนิดนึงนะครับ NS มันคืออะไรหรอครับ

ake_iam

มี Takamine EG340SC-NS ไหมครับ ขอรูปด้วยนะครับถ้ามี ขอถามนิดนึงนะครับ NS มันคืออะไรหรอครับ
ไม่มีครับ NS มันน่าจะเป็น สีไม้ เคลือบด้านครับ

jion159

โอ้วววว น้าเอกจัดหนัก สวยๆทั้งนั้นเลยคร้าบบบบบ

ake_iam

โอ้วววว น้าเอกจัดหนัก สวยๆทั้งนั้นเลยคร้าบบบบบ

ขอบคุณครับน้าโญ ยังครับยังไม่หมด

"Name" Mini-House

• member
  • https://www.facebook.com/Name.Minihouse
น้าเอก....

นู๋อยากได้

:D

จงคิดให้ มากกว่าได้

ake_iam

น้าเอก....

นู๋อยากได้

:D ตาย ๆ ๆ น้าก็อยากได้เหมือนกัน

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
มาแอบมองกีต้าร์ บ้านเอก เห็นแล้ว อยากจะร้อง "บางครั้งหัวใจละเหี่ย"
งามๆ ทั้งนั้น
รักเธอนะ....กีต้าร์

ake_iam

มาแอบมองกีต้าร์ บ้านเอก เห็นแล้ว อยากจะร้อง "บางครั้งหัวใจละเหี่ย"
งามๆ ทั้งนั้น
รับไปอยู่สกลนครสักตัว ไหมครับพี่นาย

ake_iam

:) Yamaha FG295 S ขายแล้วนะครับ  ;)

ake_iam

S.Yairi YD-42/N ขายแล้วครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
 สุขสันต์ปีใหม่ครับ น้าเอก ขอให้สุขสดชื่นทุกคืนวัน ไม่เจ็บ ไม่จน

สมหวังทุกความปรารถนาครับ ร่ำรวย เฮง เฮง เฮง ครับ 
noomxman

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

Good health, wealth and happiness throughout 2012 and forever

Happy New Year 2012 ครับ

Josie (12-year-old) - Sunshine (An Original Song) - Tyler Ward's Featured Artist

Finger Picking Style

ake_iam

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้องชาวบ้านไม้ทุกท่าน ปีใหม่นี้ผมขออวยพร ให้พี่น้องสมาชิกทุกท่าน พบแต่ความสุข ในปี 2555 ตลอดทั้งปีเลยนะครับ ;D

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
สวัสดีปีใหม่ครับน้าเอก ขอให้มีความสุขสุขภาพแข็งแรง ค้าขายร่ำรวยนะครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Tiwa Thammarat

HAPPY NEW YEAR 2555 ครับน้าเอก มีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรง ขายดีทั้งปีนะครับ :D