Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งมือสองคุณภาพมากมายหลากหลายยี่ห้อ (( แจ้งข่าวด่วน คลิกหน้า 104 ))  (อ่าน 723374 ครั้ง)

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
รบกวนสอบถามอีกครั้งนะครับ

ว่า เคสโฟมใส่ applause by ovation ทรงบาง ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
ถ้าเป็นทรงบาง ใส่ได้ครับ

sukqoojuicy

• member
น้าเอกครับ ผมอยู่กรุงเทพ ถ้าต้องการลองได้ที่ไหนครับ

lekhaew

• member
น๊าเอก กลับถึงกรุงเทพฯ วันไหนครับ

เผื่อจะได้เอากีตาร์ ไปลองใส่ดู

ว่า เคสโฟมใส่ applause by ovation ทรงบาง ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
Applause, Antonio Sanchez s-20, Taka ED55SC, Morris W30, FG-360

ake_iam

น่าจ
น๊าเอก กลับถึงกรุงเทพฯ วันไหนครับ

เผื่อจะได้เอากีตาร์ ไปลองใส่ดู

ขอบคุณครับ
น่าจะประมาณวันที่ 28 ครับ คุณเล็กอยู่แถวไหนครับ ถ้าสะดวกเอาไปลองใส่แถวรัชดาก็ได้ครับ เดี๋ยวผมให้แฟนเอาติดรถไปด้วย แต่ผมลองโทรให้เพื่อนลองใส่ดูแล้วใส่ได้ครับ

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
น้าเอก มี morris W-40 มั๊ยครับ เอาตัวที่เป็นตัวหนังสือแนวตั้ง และมีลายเปลือกหอยมุกที่อยู่ตรงจุดบอกเฟรต
เผอิญ เพื่อนแถวๆบ้าน ให้หาให้ งบสัก 12K สภาพ 90% up ให้ไหวมั๊ยครับ หรือต้องเตรียมงบเท่าไหร่ แนะนำด้วยครับ

ake_iam

น้าเอก มี morris W-40 มั๊ยครับ เอาตัวที่เป็นตัวหนังสือแนวตั้ง และมีลายเปลือกหอยมุกที่อยู่ตรงจุดบอกเฟรต
เผอิญ เพื่อนแถวๆบ้าน ให้หาให้ งบสัก 12K สภาพ 90% up ให้ไหวมั๊ยครับ หรือต้องเตรียมงบเท่าไหร่ แนะนำด้วยครับ

W40 ตอนนี้ไม่มีครับ อนาคตไม่แน่ครับ 

ake_iam

แจ้งเลขที่ EMS พี่ณัฎฐ์นน นะครับ EI 193504346 TH
Washburn Disney 3/4 ขายแล้วครับ

lekhaew

• member
อยู่บางแค บ้าง นครปฐมบ้างครับ

เห็นชื่อบัญชี คุณเอก เป็นสาขาภาษีเจริญ ไม่แน่ใจว่าบ้านอยู่ใกล้ๆ กันหรือเปล่า?

ขอบคุณครับ
น่าจะประมาณวันที่ 28 ครับ คุณเล็กอยู่แถวไหนครับ ถ้าสะดวกเอาไปลองใส่แถวรัชดาก็ได้ครับ เดี๋ยวผมให้แฟนเอาติดรถไปด้วย แต่ผมลองโทรให้เพื่อนลองใส่ดูแล้วใส่ได้ครับ
Applause, Antonio Sanchez s-20, Taka ED55SC, Morris W30, FG-360

k-spure

• member
พี่ครับ ผมเห็นมีคนเอากีต้าร์ที่พี่ขายให้เขาถูกๆ มาลงประมูลในอีกเว็บนึง (ตัวที่คล้ายๆ m........inlay สีเหลี่ยมด้านขนานน่ะครับ)

ราคาไปไกลแล้วด้วย ไม่ได้ว่าเขานะ (ก็เขาลงประมูลนี่ คนซื้อก็อยากได้เอง) แต่มันดันจำได้นะครับ รู้สึกแปลกๆ เซ็งๆ

ake_iam

กีต้าร์ตัวไหนครับ เวปอะไรครับ

ake_iam

เห็นชื่อบัญชี คุณเอก เป็นสาขาภาษีเจริญ ไม่แน่ใจว่าบ้านอยู่ใกล้ๆ กันหรือเปล่า?

ขอบคุณครับ
ที่ทำงานผมอยู่ เพชรเกษม 33/1 ครับ แถววัดรางบัวครับ

Alesana

• member
เอ่อ พี่เอกขอรับ ผมมี งบ 5 พัน จะหากีต้าดีๆได้ซักตัวมั้ย ขอมีภาคไฟฟ้าด้วยก็ดีขอรับ
กีต้าข้างซ้าย หรือไม่ก้ กลับสายเล่นได้ ยี่ห้อไม่เกี่ยง ขอแค่เสียงดีพอออกงานได้
และก้ ชอบ ทรง jumbo อ่าขอรับ แหะๆๆ

ปล.ผมอยุ่อุบล อ่าครับ เมษานี้จะถอยกีต้าพอดี เลยอยากอุดหนุนพี่เอก
อันนี้เบอร์โทรนะครับ 0804841202 เดียวพรุ้งนี้มาดูนะครับ ^^ ขอบคุนพี่ล่วงหน้าขอรับ

ake_iam

พี่ครับ ผมเห็นมีคนเอากีต้าร์ที่พี่ขายให้เขาถูกๆ มาลงประมูลในอีกเว็บนึง (ตัวที่คล้ายๆ m........inlay สีเหลี่ยมด้านขนานน่ะครับ)

ราคาไปไกลแล้วด้วย ไม่ได้ว่าเขานะ (ก็เขาลงประมูลนี่ คนซื้อก็อยากได้เอง) แต่มันดันจำได้นะครับ รู้สึกแปลกๆ เซ็งๆ

คิดว่าผมอาจขายถูกไป จะได้สบายใจ จริง ๆ แล้วกีต้าร์ตัวนี้มีคนชอบเยอะครับ คนโทรมาเยอะมาก ดีใจกับคนที่ประมูลได้ดีกว่า คนที่เข้ามาประมูลเขาคงอยากได้จริง ๆ ในราคาที่เขารับได้ครับ

ake_iam

เอ่อ พี่เอกขอรับ ผมมี งบ 5 พัน จะหากีต้าดีๆได้ซักตัวมั้ย ขอมีภาคไฟฟ้าด้วยก็ดีขอรับ
กีต้าข้างซ้าย หรือไม่ก้ กลับสายเล่นได้ ยี่ห้อไม่เกี่ยง ขอแค่เสียงดีพอออกงานได้
และก้ ชอบ ทรง jumbo อ่าขอรับ แหะๆๆ

ปล.ผมอยุ่อุบล อ่าครับ เมษานี้จะถอยกีต้าพอดี เลยอยากอุดหนุนพี่เอก
อันนี้เบอร์โทรนะครับ 0804841202 เดียวพรุ้งนี้มาดูนะครับ ^^ ขอบคุนพี่ล่วงหน้าขอรับ
จะลองหาดูให้นะครับ ไม่รับปาก แต่สเปคปราบเซียนเลยครับ เรื่องที่จะกลับสายเล่นนั่นไม่ขอแนะนำครับ กีต้าร์ซ้ายก็ซ้าย กีต้าร์ขวาก็ขวา กลับสายเล่นคงจะไม่ดีแน่ครับ
โปร่งธรรมดายังพอเห็น ๆ อยู่ ยี่ห้อ Tanglewood แบบที่ผมขาย แต่โปร่งไฟฟ้าด้วยท่าจะเหนื่อยหน่อย

lekhaew

• member
ถ้างั้นประมาณวันที่ 28-29 ผมจะโทรไปนัดคุณเอกแล้วกันนะครับ ^^

ขอบคุณครับ
ที่ทำงานผมอยู่ เพชรเกษม 33/1 ครับ แถววัดรางบัวครับ

ake_iam

ถ้างั้นประมาณวันที่ 28-29 ผมจะโทรไปนัดคุณเอกแล้วกันนะครับ ^^

ขอบคุณครับ
ผมคิดว่าจะเข้าบริษัทประมาณวันที่ 30 ยังไงคุณเล็กลองโทรมานัดอีกทีก็ได้ครับ ผมกลับไปผมจะเข้าบริษัทประมาณ 3 วันครับ เอาวันที่คุณเล็กสะดวกละกัน วันกลับผมจะต้องไปส่งน้องแถวสาย 3  ตกลงว่าเดือนนึง ชีวิตผมจะวนเวียนแถว ๆ บางแคอยู่หลายวันแหละครับ

Na_O

• member
คุณ เอก โทรหาผมตอนบ่ายๆ รึป่าววว  พอดียุ่งๆ อยู่คับเลยไม่ได้รับ

ภูมิ

ครับผมตามที่ตกลงครับ

พี่เอกค้าบบบ ผมขอ cancel นะครับ เนื่องจากกิเลสจับ จึงจะไปจัด hardcase ตัวอื่นครับ
ขอโทดนะครับ ที่ทำให้เสียเวลา

เอาไว้โอกาสหน้าจะมาอุดหนุน กีตาร์ซักตัวนะครับบ
ขอบคุนมากๆ ครับ

ake_iam

ไม่เป็นไรครับ คุณภูมิไว้โอกาสหน้าก็ได้ครับ ผมก็ยังตัดกิเลสไม่ขาดเหมือนกันครับ ;)

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
น้าเอกถึงพิโลกยังน้ออ
MUGEN_guitar_SHOP

ake_iam

น้าเอกถึงพิโลกยังน้ออ

น่าจะถึงเสาร์ อาทิตย์นี้แหละครับ น้าตั้ม คิดถึงบ้านจะแย่อยู่แล้วครับ