Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งมือสองคุณภาพมากมายหลากหลายยี่ห้อ (( แจ้งข่าวด่วน คลิกหน้า 104 ))  (อ่าน 723366 ครั้ง)

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
เหอ เหอ  รถผมคันเล็ก ขนได้ไม่เกินสามตัวก็เต็ม

ฮั่นแน่ ฮั่นแน่  อย่าบอกว่าจะมาส่งนะ  ยังไงก็ปิดอู่ที่ไม่เกินสามตัวจ้า ไร้ซึ่งที่จะวางกีตาร์แว๊วครับ....

น้องเล็กแอเรียที่เพิ่งได้มา ก็ทำให้กระชุ่มกระชวยเอาการครับ แต่ก็ยังอยากขับมอเตอร์ไซค์ยีปุ่นสองคันนี้มากกว่าครับ น้าเอกครับ

ปล. น้าเอกมีตัวอื่นๆ จากที่ผมเคยเห็นรูปก็รบกวนส่งเมล์ให้ชมบ้างนะครับ เผื่อตะบะผมจะแตกอีกครับ  ;D  ;D :P  :P
ยังไงบริการส่งถึงหน้าร้านหมูกระทะอยู่แล้วครับ

yuth_pu_rx

• member
อยากได้ แมว mahog จัง รับแลก baby + เงินไหมจ๊ะพี่เอก อิ อิ

ake_iam

อยากได้ แมว mahog จัง รับแลก baby + เงินไหมจ๊ะพี่เอก อิ อิ
อ.ยุทธ ขายไปก่อนดีกว่าครับ เงิน อยากได้ แต่กีต้าร์เดือนนี้ มันเยอะจริงๆครับ อ.ยุทธ ผมขอขายก่อนละกันครับ

yuth_pu_rx

• member
คร้าบ พยายามอยู่ อิ อิ

ake_iam

yuth_pu_rx

• member
ขอบคุณครับพี่เอกตัวนี้มาพร้อม hardcase ไหมครับ

ake_iam

ขอบคุณครับพี่เอกตัวนี้มาพร้อม hardcase ไหมครับ
ไม่มีเคสครับตัวนี้

guitar_skl

ตื่นเช้านะน้าเอกวันนี้  ;D

ake_iam

วันนี้พลังชีวิตกลับมาเต็ม 100% แล้วครับพี่เซล

Sert

• member
วันนี้พลังชีวิตกลับมาเต็ม 100% แล้วครับพี่เซล

แหม พ่อเอกนะพ่อเอก  เมื่อคืนมีสาวชุดดำสองคนยืนเคียงกายนี่กระชุ่มกระชวยเลยนะยะ...

ปล.2  อย่าลืมนะน้าเอก มีรูปตัวใหม่ๆ รบกวนส่งให้ชมบ้างนะครับ  ว่าแต่ตาแมวมะฮ็อกนี่มีคนสนใจกันเยอะจัง นี่ผมคิดผิดไม๊น้า ที่ไม่ชอบไม้หน้ามะฮ๊อก

yuth_pu_rx

• member
ผมชอบเสียงกระด้างๆของมันอะครับ เล่นแล้วเถื่อนๆดี แต่ mahog อาจไม่จบ คงต้องหาตัวอื่นมาอีก ไม่แนะนำสำหรับกีต้าร์ตัวแรกจ้า

Sert

• member
ผมชอบเสียงกระด้างๆของมันอะครับ เล่นแล้วเถื่อนๆดี แต่ mahog อาจไม่จบ คงต้องหาตัวอื่นมาอีก ไม่แนะนำสำหรับกีต้าร์ตัวแรกจ้า

นั่นประไร มีคนคิดเหมือนผมแว๊ว อาจารย์ก็คิดเหมือนผมว่าไม้หน้ามะฮ็อกมันกระด้างหนักๆ  ผมค่อนข้างฝังใจเลยไม่ใช่แนวผม ไม่งั้นผมคงตัดสินใจจองตัวนี้
ตั้งแต่แรกแล้วครับ ยิ่งอยากได้ตามแมวทรงโอมากๆ อยู่ครับ

ake_iam

แหม พ่อเอกนะพ่อเอก  เมื่อคืนมีสาวชุดดำสองคนยืนเคียงกายนี่กระชุ่มกระชวยเลยนะยะ...

ปล.2  อย่าลืมนะน้าเอก มีรูปตัวใหม่ๆ รบกวนส่งให้ชมบ้างนะครับ  ว่าแต่ตาแมวมะฮ็อกนี่มีคนสนใจกันเยอะจัง นี่ผมคิดผิดไม๊น้า ที่ไม่ชอบไม้หน้ามะฮ๊อก
คิดผิดแน่ ๆ ก็ผมบอกแล้วว่ากีต้าร์ตัวนี้จัดมาให้พี่เสริฐโดยเฉพาะ คิดผิดคิดใหม่ได้ มันอาจไม่เป็นอย่างที่คิด ถ้าไม่ชอบความกระด้าง เดี๋ยวแถมน้ำยาปรับผ้านุ่มให้..ฮิ.ฮิ

yuth_pu_rx

• member
http://www.apple-guitars.com/gdata/gdata.php?id=427

เข้าไปดูที่นี่ก็ได้ครับพี่ sert รูปเยอะเลย

Sert

• member
http://www.apple-guitars.com/gdata/gdata.php?id=427

เข้าไปดูที่นี่ก็ได้ครับพี่ sert รูปเยอะเลย

ขอบคุณมากครับอาจารย์ยุธทครับ  ปูเดี๋ยวจาเข้าไปตามดูครับ
[/size

Sert

• member

มาดันให้น้าเอกซักดอกครับ  อึ๊บๆๆๆๆ

ปล. ระหว่างรอยามาฮ่าสองตัวจากน้าเอก  ผมไปสอยยามาฮ่าของน้าเกรียงมาเก็บไว้อีกตัวแล้วครับ เอามาเล่นรอของน้าเอกไปพลางๆ ก่อน เหอ เหอ

อย่าให้รอนานนะน้าเอก เดี๋ยวผมมีกิ๊ก เยอะขึ้นๆ แล้วจะลืมน้าเอกสุดหล่อน๊า  เหอ เหอ

jion159

มาดันให้น้าเอกซักดอกครับ  อึ๊บๆๆๆๆ

ปล. ระหว่างรอยามาฮ่าสองตัวจากน้าเอก  ผมไปสอยยามาฮ่าของน้าเกรียงมาเก็บไว้อีกตัวแล้วครับ เอามาเล่นรอของน้าเอกไปพลางๆ ก่อน เหอ เหอ

อย่าให้รอนานนะน้าเอก เดี๋ยวผมมีกิ๊ก เยอะขึ้นๆ แล้วจะลืมน้าเอกสุดหล่อน๊า  เหอ เหอ

น้า sert ครับ ถ้ามีโอกาศขอไปชมตู้เสื้อผ้าหน่อยนะครับ อิอิ
ผ่านมาช่วยดัน

ake_iam

น้า sert ครับ ถ้ามีโอกาศขอไปชมตู้เสื้อผ้าหน่อยนะครับ อิอิ
+1 อยากดูเหมือนกันครับ

Sert

• member

มาดันให้น้าเอกซักดอกครับ  อึ๊บๆๆๆๆ

ปล. ระหว่างรอยามาฮ่าสองตัวจากน้าเอก  ผมไปสอยยามาฮ่าของน้าเกรียงมาเก็บไว้อีกตัวแล้วครับ เอามาเล่นรอของน้าเอกไปพลางๆ ก่อน เหอ เหอ

อย่าให้รอนานนะน้าเอก เดี๋ยวผมมีกิ๊ก เยอะขึ้นๆ แล้วจะลืมน้าเอกสุดหล่อน๊า  เหอ เหอ

น้า jion159 ครับ ตู้ผมเป็นตู้ซ่อนผีครับ เหอ เหอ ดูแล้วถูกกินตับครับ ยิ่งน้าเอกยิ่งให้ดูไม่ได้ เดี๋ยวแกเข้าไปแอบ ไม่ยอมออกมา น่ากลัวกว่าผีอีก

jion159

น้า jion159 ครับ ตู้ผมเป็นตู้ซ่อนผีครับ เหอ เหอ ดูแล้วถูกกินตับครับ ยิ่งน้าเอกยิ่งให้ดูไม่ได้ เดี๋ยวแกเข้าไปแอบ ไม่ยอมออกมา น่ากลัวกว่าผีอีก

ลึกลับน่าค้นหา  ผีตู้เสื้อผ้า  อิอิ