Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งมือสองคุณภาพมากมายหลากหลายยี่ห้อ (( แจ้งข่าวด่วน คลิกหน้า 104 ))  (อ่าน 724089 ครั้ง)

wanichsoong

• member
ของดีดีทั้งนั้น
น้าเอก เอ้ย.......

"ฆ่ากรูเลยดีกว่า"

ร้านแอร์ อยู่ที่ไหนไกลไม้
ขอพิกัดหน่อย
น้าเอกอยู่ตอนไหน  เด๋วหาโอกาสอุดหนุนกัน
ครับ

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
แวะมาดันเหมือนเคยครับ......

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
ของดีดีทั้งนั้น
น้าเอก เอ้ย.......

"ฆ่ากรูเลยดีกว่า"

ร้านแอร์ อยู่ที่ไหนไกลไม้
ขอพิกัดหน่อย
น้าเอกอยู่ตอนไหน  เด๋วหาโอกาสอุดหนุนกัน
ครับ
ฮิ..ฮิ ยังมีแอบ อีกหลายตัวครับ
ร้านพี่ชายอยู่ถนนร่มเกล้าแถว โรงเรียนเทพศิรินท์ร่มเกล้าครับ

ake_iam

แวะมาดันเหมือนเคยครับ......
ขอบคุณครับ น้า Lex เช้่านี้ชลบุรี อากาศแจ่มใสไหมครับ

wanichsoong

• member
โห..ไม่ไกล
ใกล้โรงเรียนเก่าผมเลย
นั่งรถไฟ   "ดีเซลราง "  ห้าปีเต็มๆ

ร้านอยู่ริมถนน ถ้ามาจากมีน ผ่าน เจ้าคุณทหารแล้วอยู่ซ้ายมือ
บอกเป็น "เพื่อนน้าเอก"นะ(จะได้แพงหน่อย......อิอิ พูดเล่น :P)

ทำแอร์รถได้ทุกยี่ห้อนะ น้าเอกครับ

ake_iam

โห..ไม่ไกล
นั่งรถไฟ   "ดีเซลราง "  ห้าปีเต็มๆ

ร้านอยู่ริมถนน ถ้ามาจากมีน ผ่าน เจ้าคุณทหารแล้วอยู่ซ้ายมือ
บอกเป็น "เพื่อนน้าเอก"นะ(จะได้แพงหน่อย......อิอิ พูดเล่น)
ครับพีสูง ถ้าผ่านไปแถวนั้นเชิญได้ครับ แถวนั้นของอร่อย ๆ เยอะด้วยครับ ร้านอยู่ปากซอยร่มเกล้า 21/6 ตรงข้ามแฟลตทหารสูงสุดครับ แถว ๆ โรงเรียนสารสาสน์ร่มกล้า

wanichsoong

• member
โห..ไม่ไกล
นั่งรถไฟ   "ดีเซลราง "  ห้าปีเต็มๆ

บอกเป็น "เพื่อนน้าเอก"นะ(จะได้แพงหน่อย......อิอิ พูดเล่น)
ครับพีสูง ถ้าผ่านไปแถวนั้นเชิญได้ครับ แถวนั้นของอร่อย ๆ เยอะด้วยครับ ร้านอยู่ปากซอยร่มเกล้า 21/6 ตรงข้ามแฟลตทหารสูงสุดครับ แถว ๆ โรงเรียนสารสาสน์ร่มกล้า

รู้จักแต่ร้านเป็ดย่าง นอกนั้นไม่รู้
แต่ว่า แถวนั้นไม่มี รายวัน เลย

ake_iam

โห..ไม่ไกล
นั่งรถไฟ   "ดีเซลราง "  ห้าปีเต็มๆ

รู้จักแต่ร้านเป็ดย่าง นอกนั้นไม่รู้
แต่ว่า แถวนั้นไม่มี รายวัน เลย
ก่อนถึงเป็ดย่าง ฮะเซ้ง ประมาณ 800 เมตรครับพี่สูง

wanichsoong

• member
โห..ไม่ไกล

ก่อนถึงเป็ดย่าง ฮะเซ้ง ประมาณ 800 เมตรครับพี่สูง
555

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
noomxman

ake_iam

ดันคร้าบ,,,,,, ;D ;D ;D ;D
เช้านี้โดนดัน จนหลังแอ่นเลย เหมือนรู้เลยว่าเมื่อคืนผมไปเมามากับ น้าเซล เลยลุกไม่ค่อยขึ้น ขอบคุณนะครับที่ช่วยดัน

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
ดันเย็น ครับผม น้าเอก....^_^

ake_iam

ขอบคุณครับ น้า Lex ดันรอบเย็นอีกที กินข้าวกินปลาหรือยัง

;D นี่คือต้นเหตุว่าทำไมวันนี้ต้องช่วยดัน บ่อยหน่อย  ;D

offderock

• member
น้าเอกครับ ตอนนี้ผมเริ่มลังเลระหว่าง Cat's Eyes All CE58T-M Mahogany กับ morris ซะแล้ว T_T

Cat's Eyes มีภาคไฟฟ้าไหมครับ ราคาใกล้ๆกันไหมครับ

ake_iam

น้าเอกครับ ตอนนี้ผมเริ่มลังเลระหว่าง Cat's Eyes All CE58T-M Mahogany กับ morris ซะแล้ว T_T

Cat's Eyes มีภาคไฟฟ้าไหมครับ ราคาใกล้ๆกันไหมครับ
Cat's Eyes ไม่มีภาคไฟฟ้าครับ ราคาต่างกันเยอะอยู่ครับ

offderock

• member

Cat's Eyes ไม่มีภาคไฟฟ้าครับ ราคาต่างกันเยอะอยู่ครับ
กระซิบบอกราคาหน่อยได้ไหมครับ อิิอิ

ake_iam

กระซิบบอกราคาหน่อยได้ไหมครับ อิิอิ
เดี๋ยวราคาที่แน่นอน คงต้องรอสิ้นเดือนครับ ขึ้นต้นด้วยเลข 2 แน่นอนครับ

Sert

• member
ขอบคุณครับ น้า Lex ดันรอบเย็นอีกที กินข้าวกินปลาหรือยัง

;D นี่คือต้นเหตุว่าทำไมวันนี้ต้องช่วยดัน บ่อยหน่อย  ;D

น้าเอก ให้ผมก็อปปี้รูป แล้วส่งให้แม่อีหนูเค้าไม๊ครับ  เหอ เหอ  หัวแตกแหงมๆ น้าเอก(ผมรู้แล้ว ทำไมน้าเอกชอบทำงานแบบออกต่างจังหวัดบ่อยๆ อย่างงี้นี่เอก)

จะได้ฟังเสียงแมวเหมียวตัวนี้ไม๊น้า หรือว่าจะไปก่อนน้าเอกกลับ กทม. ซะอีกหงะดิ ยามาฮ่าสองตัวเป็นของผมแน่ๆ ผมกลัวแต่ตัวผมจะอดใจไม่ไหวแล้วจัดตัวอื่นๆ ด้วยหงะดิน้าเอก

เมื่อไหร่จากลับซะที ....  ช่วงนี้คิดถึงน้าเอกเป็นพิเศษเลยครับ แทบจะฝันเห็นแต่หน้าของน้าเอกแล้ว....

ake_iam

;D นี่คือต้นเหตุว่าทำไมวันนี้ต้องช่วยดัน บ่อยหน่อย  ;D

น้าเอก ให้ผมก็อปปี้รูป แล้วส่งให้แม่อีหนูเค้าไม๊ครับ  เหอ เหอ  หัวแตกแหงมๆ น้าเอก(ผมรู้แล้ว ทำไมน้าเอกชอบทำงานแบบออกต่างจังหวัดบ่อยๆ อย่างงี้นี่เอก)

จะได้ฟังเสียงแมวเหมียวตัวนี้ไม๊น้า หรือว่าจะไปก่อนน้าเอกกลับ กทม. ซะอีกหงะดิ ยามาฮ่าสองตัวเป็นของผมแน่ๆ ผมกลัวแต่ตัวผมจะอดใจไม่ไหวแล้วจัดตัวอื่นๆ ด้วยหงะดิน้าเอก

เมื่อไหร่จากลับซะที ....  ช่วงนี้คิดถึงน้าเอกเป็นพิเศษเลยครับ แทบจะฝันเห็นแต่หน้าของน้าเอกแล้ว....
อย่าทำแบบนั้นเป็นอันขาดครับ พี่เสริฐผมตายแน่ ๆ ครับ ถ้าพี่เสริฐคิดว่าจะปิดอู่กีต้าร์ สิ้นเดือนนี้แวะมาบ้านเอกมาขนไปให้หมดเลยนะครับ

;D ปล. ผมก็คิดถึงพีเสริฐที่สุด เมื่อไหรจะสิ้นเดือนสักที่

Sert

• member
เหอ เหอ  รถผมคันเล็ก ขนได้ไม่เกินสามตัวก็เต็ม

ฮั่นแน่ ฮั่นแน่  อย่าบอกว่าจะมาส่งนะ  ยังไงก็ปิดอู่ที่ไม่เกินสามตัวจ้า ไร้ซึ่งที่จะวางกีตาร์แว๊วครับ....

น้องเล็กแอเรียที่เพิ่งได้มา ก็ทำให้กระชุ่มกระชวยเอาการครับ แต่ก็ยังอยากขับมอเตอร์ไซค์ยีปุ่นสองคันนี้มากกว่าครับ น้าเอกครับ

ปล. น้าเอกมีตัวอื่นๆ จากที่ผมเคยเห็นรูปก็รบกวนส่งเมล์ให้ชมบ้างนะครับ เผื่อตะบะผมจะแตกอีกครับ  ;D  ;D :P  :P