Classified - Buy Sale & Trade > นักดนตรีหางาน นายจ้างหานักดนตรี หาเพื่อนเล่นดนตรี รับสอนกีต้าร์

มีไหมครับ จิตอาสา

(1/6) > >>

hundearwoo:
อยากเรียนกีร์ต้าครับ แต่ไม่มีตังค์เรียน อายุมากแล้ว
พี่ๆคนไหนพอจะมีเวลาว่าง ที่จะสอนให้ พอจะมีบ้างไหมครับ...?
เอาแค่พอเล่นเป็นก็พอ อยู่สนามบินน้ำครับ
[email protected]
ขอบคุณครับ

Near Dawn:
อายุเท่าไรครับน้า hundearwoo

hundearwoo:
35 ครับ

nhoy:
ยินดีต้อนรับนะครับน้า hundearwoo
35 ยังไม่แก่ครับ  ผมเองอายุมากยังเล่นกีต้าร์อยู่เสมอเลยครับ
ที่จริงอยากจะให้มาลองเล่นกับผมดู  แต่ปัญหาอยู่ที่บ้านผมอยู่แถวเจริญนคร 59 ซึ่งไกลจากสนามบินน้ำมากซิครับ
อย่างไรเดี๋ยวรอน้าๆ ที่อยู่ใกล้ๆ ดูนะครับ

arnuntakan:
สวัสดีครับน้าhundearwoo หัดเล่นดนตรีอายุไม่สำคัญคัญ ขอให้เราเล่นแล้วมีความสุขก็พอแล้วครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version