Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [ขาย]Focusrite : iTrack Studio(Audio interface&mic) และของแถมเพียบ สภาพสวยๆ  (อ่าน 1094 ครั้ง)

ohmwho

• member
Focusrite : iTrack Studio และของแถมเพียบ  สภาพสวยๆ
Audio Interface พร้อม ไมค์ครบชุด แถม ขาตั้งไมค์
Mount Standแมงมุม และShield กันลม
ชุดนี้อัดเพลงสบายๆ
ขาย 8500 บาท คุ้มครับ แค่ของแถมก็ 3000 ละครับผม

**มีตำหนิที่หูฟัง Monitor เล็กน้อย คือตัวที่แสดง ฝั่งของหูฟังหลุด ตามภาพ
ไม่มีผลกับการใช้งานแน่นอน ประกันหมดไปเมื่อเดือน 10 ที่ผ่านมา
ติดต่อ
0853678445
line : Ohmhumberer
นัดรับ กทม. อนุสาวรีย์ BTS สุรศักดิ์ครับ
ส่งEMS +300 บาท (แนะนำรับเองดีกว่า)

ข้อมูลเพิ่มเติม
http://itrack.focusrite.com/products/itrack-solo-studio

ohmwho

• member
Re: [ขาย]Focusrite : iTrack Studio(Audio interface&mic) และของแถมเพียบ สภาพสวยๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2015, 22:06:50 »
ถ้าสนใจ ราคาคุยได้นะครับ

ohmwho

• member
Re: [ขาย]Focusrite : iTrack Studio(Audio interface&mic) และของแถมเพียบ สภาพสวยๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2015, 20:37:19 »
สนใจคุยได้นะคร้าบ ลดได้ลดๆๆ

ohmwho

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 22:30:10 »
ยังอยู่ครับ สนใจลดได้ๆๆๆๆๆ