Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หา อาจารย์สอนกีตาร์ Fingerstyle ที่ภูเก็ต  (อ่าน 2588 ครั้ง)

eggies

• member
หา อาจารย์สอนกีตาร์ Fingerstyle ที่ภูเก็ต
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 14:16:09 »
อยากเล่นแนว Travis picking ครับ
สะดวกเวลา 3-4ทุ่ม วันไหนก็ได้ แต่ขอสัปดาห์ละ1วัน
ขอราคาไม่แพงนะครับ ซักประมาณ500/ครั้ง/สัปดาห์(มีงบเท่านี้ครับ ผ่อนรถผ่อนบ้านอยู่) :'(

สนใจก็ทิ้งเบอร์โทรไว้ หรือ email มาที่ [email protected]ก็ได้ครับ

อยากเล่นเพลง saturday night shuffle กะ Watkins man ครับ

eggies

• member
Re: หา อาจารย์สอนกีตาร์ Fingerstyle ที่ภูเก็ต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 14:53:37 »
อยู่แถวพนาสนธิ์เรสซิเด้นท์ครับ

sssuss

• member
Re: หา อาจารย์สอนกีตาร์ Fingerstyle ที่ภูเก็ต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 20:49:24 »
เอ๊..อยู่พนาสนธิ์เรสซิเด้นท์ไหนเอ่ย สุอยู่พนาสนธิ์ แม็คโครค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักน๊ะ (นอกเรื่องเลยเรา)
:):):):):)

jingjo_jung

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 15:47:45 »
สนใจด้วยครับ [email protected] อยู่แถวเมืองภูเก็ตครับ