Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามล่า หาไม้งาม @ กระพี้เขาควาย  (อ่าน 7076 ครั้ง)

joe_nb

• member
Re: ตามล่า หาไม้งาม @ กระพี้เขาควาย
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 29, 2012, 21:30:09 »
-

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: ตามล่า หาไม้งาม @ กระพี้เขาควาย
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 29, 2012, 21:38:24 »
คุณ joe nb นมัสการที่คจ.ไหนครับ  ขอพระเจ้าอวยพร ครับ
คืออะไรครับ...ผมไม่เข้าใจ....

น้าkul  คงอยากจะถามว่าน้าjoe_nb link เป็นคริสต์ศาสนิกชนหรือเปล่านะครับ
noomxman

winnie

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 29, 2012, 22:02:00 »
คุณ joe nb นมัสการที่คจ.ไหนครับ  ขอพระเจ้าอวยพร ครับ
คืออะไรครับ...ผมไม่เข้าใจ....

น้าkul  คงอยากจะถามว่าน้าjoe_nb link เป็นคริสต์ศาสนิกชนหรือเปล่านะครับ

สงสัยคงดูจากรูป Profile มั้งครับ น้า Joe_nb link งงไปเลย อิอิ

dho

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 30, 2012, 23:22:32 »
เท่าที่ผมเจอนะช่างที่มีประสบการณ์ทุกคนเขามีเทคนิคการทำที่ดีนะและต้องการให้กีตาร์เสร็จเร็วตามเวลาที่เหมาะสมด้วย...
ผมว่ามีแต่ช่างฉลาดๆหล่ะนะที่เขาใช้ไม้ที่ยังไม่แห้งมาทำกีตาร์,