Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (หาความรู้ครับ)ถามเกี่ยวกับ รูปทรงกีตาร์โปร่งครับ  (อ่าน 2763 ครั้ง)

CheOpz

• member
ว่ารูปทรงต่างๆของกีตาร์โปร่ง เป็นอย่างไร มีเยอะไหมครับ เช่น OOO OO OM Jumbo ทรงนั้นลักษณะไหย่กว่าทรงนี้ ทรงนี้บางกว่าทรงนั้น ทรงนั้นคอยาวกว่าทรงนี้ อะไรแบบนี้อะครับ
ผมหาในเน็ทแล้ว ไม่ค่อยมีรูปประกอบเลยครับ  อยากได้ชื่อทรง และรูปภาพประกอบครับด้วย เผือไว้เป็นประโยชน์ แก่ผู้ที่ไยังไม่ทราบและต้องการศึกษาแบบผมครับ

น้าๆท่านใด้มีความรู้ช่วย ให้ความรู้ทีนะครับ

ของคุณมิตรภาพดีๆจากบ้านไม้ครับ

artism

• member
    • Artism Facebook
ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก