Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องกีต้าร์คลาสสิคที่เหมาะเอาไว้เล่นกลางคืนหน่อยครับ  (อ่าน 1565 ครั้ง)

klien

• member
สวัสดีครับ พี่ๆชาวบ้านไม้
คือตอนนี้ผมอยากได้กีต้าร์คลาสสิคที่เอาไว้เล่นกลางคืนแจ่มๆสักตัว
ในงบประมาน15kน่ะครับ เล่นเพลงป๊อบฝรั่งบ้างไทยบ้าง
อยากให้พี่ๆช่วยให้คำแนะนำหน่อย ;D
ขอบคุณมากครับ  :D

TKCN

• member
งบเท่าแจ่มๆหายากครับ
ลองดูของ Almansa ครับ(มือสอง)
เสียงโอเคครับ

แต่ถ้าติดไฟฟ้าก็อีกเรื่องนึงครับ

klien

• member
คือผมอยากได้แบบมีภาคไฟฟ้าด้วยน่ะครับเอาไว้เล่นกลางคืน
แล้วถ้าซื้อมาแล้วติดภาคไฟฟ้าเพิ่มราคาจะประมานเท่าไรหรอครับ แบบที่เสียงพอจะออกงานได้น่ะครับ
ขอบคุณครับ ^^

redtopup

• member
เคยเห็นที่นครหลวงครับ เมื่อ ก่อน สงการณ์ นี่เอง  ทากามิเนะ  มีภาคไฟฟ้า
 ปี โน่นเลยครับ ปี  198 กว่าๆโน่นเลยครับ  เกือบ 30 ปีแล้ว เขาขายไม่ออก เลยเอามาเปลี่ยนภาคปรีใหม่  เสียงแจ่มดีครับ
ลองไปลองที่ นครหลวงฟอร์จูน ดู ครับ ราคา รู้ สึกว่าจะเกินงบ  ไม่แน่ใจ ว่า 2 หรือ 3 หมื่นกว่า
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

ohm_pea

• member
เล่นได้ทุกยี่ห้อ ครับ กลางคืนบ้าง กลางวันก็ดี ก่ิอน นอนก็แจ่มมม อิอิ
จันทาร ดีกว่า จันไร

nontaburi

• member
cort cec7

ไปลองเล่นอย่างจริงจัง

แล้วมาบอกผมทีว่าไม่ชอบ อิอิอิ

balleka

• member
ว๊าววววว  มาเก็บข้อมูลขอร๊าบบบ
[url=http://pic.free

aneng

• member
อ้างถึง
เล่นได้ทุกยี่ห้อ ครับ กลางคืนบ้าง กลางวันก็ดี ก่ิอน นอนก็แจ่มมม อิอิ
แบบมีไฟสปอร์ตไลท์ส่องทาง... :-*