Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนเล่นกีต้าร์หลังเลิกงานครับ  (อ่าน 1859 ครั้ง)

orangeaud

• member
หาเพื่อนเล่นกีต้าร์หลังเลิกงานครับ

ใครชอบร้องเพลง เล่นกีต้าร์ คาฮอง คีบอร์ด หรืออย่างอื่นก็ได้ มาเล่นแจมกันได้ครับ ไม่ต้องเก่งมาก  หาร้านซ้อมเล่นหลังเลิกงาน
หรือวันหยุด เสา-อาทิตย์ ผมเล่นกีต้าร์และร้องได้บ้าง แนวเพลงก็ลองคุยกันดีกว่าครับ เปิดกว้างๆเลย
ลืมบอก ผมพักอยุ่แถวอ่อนนุชครับ
ลองแอตคุยในเฟสหรือlineก่อนได้ครับ

Line :  30febz
facebook : https://www.facebook.com/aoody.thirtyfeb

ขอบคุณทุกคนที่แวะมาอ่าน ;)

pakorn BP

• member
Re: หาเพื่อนเล่นกีต้าร์หลังเลิกงานครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2013, 09:04:30 »
น่าสนใจกำลังหาเพื่อนเล่นโฟรคเหมือนกันครับ อยู่อ่อนนุชครับ @เฟสไปแล้วนะครับ

เฟสผม www.facebook.com/numzup.bowrapet ;D

pumbadgirl

• member
Re: หาเพื่อนเล่นกีต้าร์หลังเลิกงานครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 11:31:17 »
ต้องการ มือกีต้าร์ เช่นกันครับ ผมเป็นนักร้อง เป่าทรอมโบนโซโล และพอจะเล่นกีต้าร์ได้ หาคนมาร่วมเล่นร้านกันแค่ ส - อา. ครับ  8)