Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกดีใจมากๆ ที่ผมมีวันนี้ (เล่าสู่กันฟังครับ)  (อ่าน 7112 ครั้ง)

rutthakit

• member
ยินดีด้วยครับ

Protong

• member
  • สุขก็เล่นกีตาร์ ทุกข์ก็เล่นกีตาร์
ยินดีด้วยครับ น้าเบียร์

ก้าวต่อไป......

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
ยินดีด้วยครับพี่ นี่คือสิ่งตออบแทนของการสร้างสรรค์ผลงานดีๆ
noomxman

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ชื่นชมและยินดีกับความสำเร็จด้วยครับ

ขอบคุณครับ พี่กฤษณ์

ยินดีด้วยครับ น้าเบียร์ หนุ่มผู้มีความคิดสร้างสรรค์

ขอบคุณมากๆครับ น้าAMNAJ2513

ขอบคุณมากๆครับ น้า kangaroo

ยินดีด้วยครับ :D ;D

ขอบคุณครับ น้าPipatpui

มีเรื่องอะไรกันครับ.. อ่านแว๊บๆว่ามีการบอมกัน....

แหม....ป๋า ก็........

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้าเบียร์....

ขอบคุณมากๆครับ น้าต่อ

FOTOBEER

• member
ขอแสดงความยินดีด้วยครับผม.... ;D ;D ;D

ขอบคุณครับ น้า กิตติพณ
ไม่ได้คุยกันนาน ครับ

ยินดีด้วยครับว่างๆลองพรีวิวอัลบัมนี้ดูหน่อยครับสนใจ แต่ไม่รู้เป็นแนวไหน

ขอบคุณครับน้า POP  ชุดนี้ โปร่งทั้งชุด มี 21 เพลงนะ ถ้าผมจำไม่ผิด  มีเพลงร้อง และ.. บรรเลง ปนกันไป  มีบอกด้วยว่าเพลงนี้ ใช้ กีตาร์อะไรอัด   ซื้อได้เลยครับ  ฟังเพลิน มากๆ ครับ

เยี่ยมยอด

ขอบคุณครับ....น้าทอม

ยินดีด้วยครับน้องเบียร์ เหมือนที่คุณบอมเขียน<ขอบคุณPhoto beer ความตั้งใจของเบียรและปิคอัฟของเค้า>ศิลปินคนนี้น่ารักนิสัยดีและมีความละเอียดนุ่มนวล เบียร์เองก็มีความมุมานะตั้งใจด้วยใจจริง  สร้างเจ้าปิคอัฟจนเป็นที่เลือกใช้ของศิลปิน พี่ขอแสดงความยินดีด้วย จากใจดวงน้อยๆ

ขอบคุณมากๆครับ พี่โอ๊ต....พี่โอ๊ต ก็เป็น พี่ชายใจดี ของผมเหมือนกันครับ

ยินดีและชื่นชมคุณเบียร์ด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับ น้าYoungBuffalo

เจ้าของบริษัทใหญ่ๆ หลายๆ ท่านที่มีชื่อเสียง ก็ก่อกำเนิดมาจากสิ่งเล็กๆ ที่ตัวเองรัก นี่แหละครับ หวังว่าอนาคตน้าเบียร์จะเจริญรอยตามเค้าไปด้วย
รวยแล้วอย่าลืมผมนะครับ ยังคิดถึงคลิปที่น้าเอามาลงตอนช่วงแรกๆ สอนเล่นกีต้าร์ไป จิบชาเขียวไป สอนไป ฮาเอง ขำเอง ทำได้ไง  5 5 5

ขอบคุณมากๆครับ  ไม่ถึงขนาดนั้นหล่อกครับ .......อิอิ

มันเป็นความภูมิใจเก็บไว้ให้ลูกหลานฟังเลยนะครับ ยินดีด้วยกับน้าเบียร์ครับ

ครับอย่างน้อยๆ ผมก้มีเรื่องเล่าให้ลูกฟังครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

ได้เครดิตจากคนมีเครดิต ถือว่าน้าเบียร์เยี่ยมครับ ;D

ขอบคุณครับ น้า 1900

สุดยอดน้าเบียร์ ขอเอาใจช่วยให้พัฒนาต่อไปครับ

ขอบคุณมากๆครับ พี่อ้วน......

คนมีฝีมือ สินค้ามีคุณภาพ ก็ต้องได้รับคำชมเชยยกย่อง เป็นธรรมดาครับพี่เบียร์ ;D

Bee ปากหวานนะเนี่ย....จะเอาอะไรดีครับ............อิอิ   

ขอบคุณครับ

แสดงความยินดี  เดินหน้าต่อไปครับน้า

ขอบคุณมากๆครับ พี่1

ดีใจด้วยครับ ของไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก

คนพิจิตรหน้าตาดี แถมเก่งทุกคนอยู่แล้วครับ ... อิอิ

เป๊ะ ครับ น้า ดิว..............ตรงหน้าตาดีเนี่ยแหละ...555555++

ขอบคุณครับ

FOTOBEER

• member

ขอบคุณครับ น้าrutthakit

ยินดีด้วยครับ น้าเบียร์

ก้าวต่อไป......

ขอบคุณครับ โปรต๋อง.............

ยินดีด้วยครับพี่ นี่คือสิ่งตออบแทนของการสร้างสรรค์ผลงานดีๆ

ขอบคุณมากๆครับหนุ่ม.......ที่คอยช่วยเหลือผมมาตลอด......ขอบคุณจริงๆครับ

FOTOBEER

• member
เจ้าของบริษัทใหญ่ๆ หลายๆ ท่านที่มีชื่อเสียง ก็ก่อกำเนิดมาจากสิ่งเล็กๆ ที่ตัวเองรัก นี่แหละครับ หวังว่าอนาคตน้าเบียร์จะเจริญรอยตามเค้าไปด้วย
รวยแล้วอย่าลืมผมนะครับ ยังคิดถึงคลิปที่น้าเอามาลงตอนช่วงแรกๆ สอนเล่นกีต้าร์ไป จิบชาเขียวไป สอนไป ฮาเอง ขำเอง ทำได้ไง  5 5 5

เอ้อ.......ลืมไป  ผมยังมีเคล็ดลับ เล็กๆ น้อยๆ ส่วนตัว มา ฝาก อยู่เรื่อยๆนะครับ  อยู่ที่หน้า DIY  ลองตามไปดูได้นะครับ  ขอบคุณมากๆครับ

http://acousticthai.net/webboard/index.php?board=22.0

ohm_pea

• member
ตามมากรี๊ดดดดด ของจิงงงง
จันทาร ดีกว่า จันไร

guitarhaha

• member
ผมลืมไปเลยว่ามีห้อง DIY ไม่ได้เข้าไปเลย แล้วจะแวะไปหาความรู้ ขอบคุณครับ

FOTOBEER

• member
ตามมากรี๊ดดดดด ของจิงงงง

ขอบคุณครับ น้อง โอม

ผมลืมไปเลยว่ามีห้อง DIY ไม่ได้เข้าไปเลย แล้วจะแวะไปหาความรู้ ขอบคุณครับ

ครับผม...ขอบคุณครับ

s.lucky

• member
เยี่ยมเลยพี่เบียร์.... ดีใจด้วยครับ
Acoustic Only...!

mayko

• member
พี่เป็นคนมีความรู้ ความสามารถ ยังไงต้องขอแสดงความยินดีด้วยครับ

yokybear

• member
ขอแสดงความยินดี กับน้า fotobeer นะครับ สำหรับ คนดี มีฝีมือ และความฝัน ขอให้สมหวังกับสิ่งที่ตั่งใจครับ ผมว่าจะสั่ง pickgurd สูญญากาศมาใส่ให้ Taylor สุดที่รักของผมอยู่เลย กำลังเลือกสีครับ

jewaros

• member
เยี่ยมเลยครับน้าเบียร์ ดีใจไปกับน้าด้วยครับ ยังไม่เคยเป็นลูกค้าน้าเลยไว้ต้องลอง บ้างซะแล้วครับ อิอิ  ;D

CookieMusic

• member
  • Acoustic Is Myllife...
ลองพัฒนาต่อยอดดูสิครับ เช่นทำปรีแอมป์ ใช้กับเจ้าตัวนี้
ทำระบบอื่น เช่นไมค์ หรือทำระบบอื่นๆ ที่มันเกี่ยวกับกีต้าร์โปร่งดู อาจจะดีจะเจ็บแต่ยังไงก็ได้ความรู้เพิ่มครับ

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
ปลื้มแทนเลยครับพี่
คนบ้านฉาง ระยองครับ

Twinbee

• member
คนมีฝีมือ สินค้ามีคุณภาพ ก็ต้องได้รับคำชมเชยยกย่อง เป็นธรรมดาครับพี่เบียร์ ;D

Bee ปากหวานนะเนี่ย....จะเอาอะไรดีครับ............อิอิ   

ขอบคุณครับ

เดี๋ยวไปพิจิตรเมื่อไหร่ก่อนจะไปบุกคลังแสงพี่เบียร์ อิอิ

nhoy

• member
อีกหนึ่งในความ ภาคภูมิใจของผม ที่ FotoBeer Acoustic Passive Pickup
ได้เป็นส่วนนึง ส่วนเล็กๆ  ในอัลบั้ม SuperBuzz  ของ พี่บอม สินเจริญ
ผลงาน Acoustic คุณภาพของคนไทย

ขอขอบคุณ พี่บอม สินเจริญ ที่ไว้วางใจใน Acoustic Pickup ของผม
ขอบคุณมากๆครับ ..............

ขอแสดงความยินดีกับน้า 'BEER ด้วยนะครับ :)

FOTOBEER

• member
เยี่ยมเลยพี่เบียร์.... ดีใจด้วยครับ

ขอบคุณครับ S.

พี่เป็นคนมีความรู้ ความสามารถ ยังไงต้องขอแสดงความยินดีด้วยครับ

น้องเมย์ ก็ว่าไปนั่น....อิอิ

ขอบคุณครับ

ขอแสดงความยินดี กับน้า fotobeer นะครับ สำหรับ คนดี มีฝีมือ และความฝัน ขอให้สมหวังกับสิ่งที่ตั่งใจครับ ผมว่าจะสั่ง pickgurd สูญญากาศมาใส่ให้ Taylor สุดที่รักของผมอยู่เลย กำลังเลือกสีครับ

ขอบคุณมากๆ นะครับ yokybear

เยี่ยมเลยครับน้าเบียร์ ดีใจไปกับน้าด้วยครับ ยังไม่เคยเป็นลูกค้าน้าเลยไว้ต้องลอง บ้างซะแล้วครับ อิอิ  ;D

ขอบคุณครับน้า jewaros

ยินดีให้บริการครับ

ลองพัฒนาต่อยอดดูสิครับ เช่นทำปรีแอมป์ ใช้กับเจ้าตัวนี้
ทำระบบอื่น เช่นไมค์ หรือทำระบบอื่นๆ ที่มันเกี่ยวกับกีต้าร์โปร่งดู อาจจะดีจะเจ็บแต่ยังไงก็ได้ความรู้เพิ่มครับ

ปรีในอนาคตมีแน่ครับ  ส่วนไมค์ เคยทำแล้วไม่เวิร์คครับ ถ้าใช้หัวไมค์คุณภาพ ราคาก้แรงๆๆๆๆๆ

ขอบคุณครับ น้า POP

ปลื้มแทนเลยครับพี่

ขอบคุณมากๆครับ Is.....

ขอบคุณครับ

เดี๋ยวไปพิจิตรเมื่อไหร่ก่อนจะไปบุกคลังแสงพี่เบียร์ อิอิ

ด้วยความยินดีครับ บี

คลังแสงผมมีแต่ 037 นะครับ......อิอิ

กีตาร์ขายจะหมดบ้านแล้วครับ........

FOTOBEER

• member
อีกหนึ่งในความ ภาคภูมิใจของผม ที่ FotoBeer Acoustic Passive Pickup
ได้เป็นส่วนนึง ส่วนเล็กๆ  ในอัลบั้ม SuperBuzz  ของ พี่บอม สินเจริญ
ผลงาน Acoustic คุณภาพของคนไทย

ขอขอบคุณ พี่บอม สินเจริญ ที่ไว้วางใจใน Acoustic Pickup ของผม
ขอบคุณมากๆครับ ..............

ขอแสดงความยินดีกับน้า 'BEER ด้วยนะครับ :)

ขอบคุณมากๆครับ อาหน่อย...................