Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อ Hard Case ทรง OM ครับ ใครอยากปล่อยลงรูปเบอร์ติดต่อเลยครับ  (อ่าน 491 ครั้ง)

Dam CoffeeSong

• member
หาซื้อ  Hard Case ทรง GA ครับ ใครอยากปล่อยลงรูปเบอร์ติดต่อเลยครับ เอามาใส่ 
crafter GAE 18 N
(crafter GAE 18 N อาจจะราคาถูก ครับ แต่ ผมเลือกจากหลายๆ ตัว เสียงลงตัวละสำหรับผมเลยอยากได้ Hard Case ดี มาใส่ )  ขอเป็นสี ดำ หรือ เทาครับ  หรือ ลา่ย Tweed ยิ่งดี
หรือ Line มา ที่ id : damguitarhero