Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: garageband กับกีตาร์โปร่งไฟฟ้า ขอถามหน่อยครับ  (อ่าน 1195 ครั้ง)

fuxxyou

• member
คือ ผมมีกีตาร์โปร่งไฟฟ้า และอยากจะอัดกีตาร์กับโปรแกรมนี้ เป็นแบบ ฟิงเกอร์สไตล์ แบบ อคูสติก

ตัวโปรแกรม garageband มันมีพวกแอมป์ หรือ เอฟเฟคที่เป็น อคูสติกให้เลือก สำหรับกีตาร์โปร่งป่าวครับ

ขอบคุณครับ

taylor814aura

• member
Re: garageband กับกีตาร์โปร่งไฟฟ้า ขอถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 18:52:45 »
คือ ผมมีกีตาร์โปร่งไฟฟ้า และอยากจะอัดกีตาร์กับโปรแกรมนี้ เป็นแบบ ฟิงเกอร์สไตล์ แบบ อคูสติก

ตัวโปรแกรม garageband มันมีพวกแอมป์ หรือ เอฟเฟคที่เป็น อคูสติกให้เลือก สำหรับกีตาร์โปร่งป่าวครับ

ขอบคุณครับ
ทำได้ครับ ตามนี้นะครับ google/acoustic guitar effects for garageband