Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Crafter sm-bubinga 35'th anniversary  (อ่าน 972 ครั้ง)

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
Crafter sm-bubinga 35'th anniversary
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 20:33:16 »
คือผมต้องการกีต้าร์คราฟเตอร์อีกสักตัวอะครับ แล้วกำลังสนใจเจ้าตัวนี้ มันดีไหมอะครับ  ??? ???
คิดถึงเมืองภูเก็ต

supersunny

• member
Re: Crafter sm-bubinga 35'th anniversary
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 23:28:15 »
ส่วนตัวไม่เคยลองรุ่นนี้เลยว่าเสียงเป็นยังไง

แต่ถ้ารักคราฟเตอร์ผมคิดว่าเปนกีต้าที่สวยและน่าสะสมมากเลยทีเดียว

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
Re: Crafter sm-bubinga 35'th anniversary
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 00:10:54 »
ส่วนตัวไม่เคยลองรุ่นนี้เลยว่าเสียงเป็นยังไง

แต่ถ้ารักคราฟเตอร์ผมคิดว่าเปนกีต้าที่สวยและน่าสะสมมากเลยทีเดียว

ขอบคุนน้า supersunny มากครับ น้าๆท่านไหนมีความคิดเห็นอย่างไร เข้ามาช่วยผมหน่อยครับ
คิดถึงเมืองภูเก็ต