Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้ง Admin การ "ค้นหา" ใช้ไม่ได้นะครับ  (อ่าน 894 ครั้ง)

kook_gai

• member
แจ้ง Admin การ "ค้นหา" ใช้ไม่ได้นะครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 09:34:21 »
แจ้ง Admin การ "ค้นหา" ใช้ไม่ได้นะครับ  ลองมา 2-3 วันแล้วครับ

admin

• Administrator
  • member
Re: แจ้ง Admin การ "ค้นหา" ใช้ไม่ได้นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 10:33:00 »
แจ้ง Admin การ "ค้นหา" ใช้ไม่ได้นะครับ  ลองมา 2-3 วันแล้วครับ

ปิดการใช้งานมาระยะใหญ่ๆ แล้วครับ เนื่องจากต้องการลดการทำงานของเซฟเวอร
เนื่องจากประมาณ 1 ปีมานี้ จำนวนคนเข้าเวบ(ทั้งเวบ) ต่อวัน สูงมาก หากปิดฟังก์ชั่นการใช้งานมากๆ อาจจะทำให้โหลดหน้าเพจ ช้าลง ครับ

ขอบคุณครับ

by admin
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

Vixza

• member
Re: แจ้ง Admin การ "ค้นหา" ใช้ไม่ได้นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 11:58:16 »
สองวันก่อนผมก็ค้นหาไม่ได้
เลยค้นจากกูเกิล ข้อมูลจากบ้านไม้ก็โผล่มาครับ แต่อาจไม่ละเอียดเท่าค้นหาในเว็บโดยตรง