Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้าๆ!!! ผู้มีความเชี่ยวชาญ ใน effect แนะนำหน่อยคร้าปปป !!!  (อ่าน 540 ครั้ง)

eakcute

• member
คือตอนนี้ผมมีงบอยู่ 10000 อยากได้ effect ที่มี reverb แล้วก็ ประสานร้อง
หรือมี loop เพิ่มมาด้วย กะดีนะคร้าปป ขอแบบว่า เป็น effect ตัวเดียวนะครับ แต่รวมพวกนี้อยู่
ขอเน้นความสามารถ ของ reverb นิดนึงนะครับ ผมควรใช้ ยี่ห้ออาไรดี...? รุ่นไหนดี...?
แบบใช้งานทนๆ ไฟไม่ตก 555 รบกวนน้าๆ แนะนำทีคร้าปป ขอบคุณไว้ล่วงหน้าคร้าป
 ;D ;D ;D ;D

eakcute

• member
ลืมๆ บอกไปว่า ไม่มี loop กะไม่เปนรัยนะครับ ขอเน้นที่ reverb กับ ประสานร้องพอ
แต่ถ้ามีกะดี อิอิ ขอบคุณครับ