Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ### ขาย LR Baggs iBeam Active Acoustic Guitar Pickup ### [Sold Out]  (อ่าน 1510 ครั้ง)

jitfender

• member
### ขาย LR Baggs iBeam Active Acoustic Guitar Pickup ### [Sold Out]
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 22:44:31 »
ถอดมาจาก Guild GAD50 ไม่ได้ใช้ครับ สภาพใช้งาน 3,500 บาท ส่งฟรีทั่วไทยครับ
089-9419126 จิตร์ ขอบคุณ AcousticThai ครับ
-----------------------------------------------
The L.R. Baggs iBEAM Active Acoustic Guitar Pickup System combines the iBeam transducer pickup with an all-discrete, Class A FET preamp built on a stereo Strapjack and pre-tuned to deliver plug-and-play L.R. Baggs performance. The preamp also features a second active input, so you can easily run a second pickup to complement the L.R. Baggs iBeam.

Features
  - iBeam bridge transducer pickup
  - Class A FET preamp
  - Pre-tuned for plug-and-play performance

elinoy

• member
Re: ### ขาย LR Baggs iBeam Active Acoustic Guitar Pickup ###
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 23:35:23 »
ของดีมีคุณภาพเลยครับ เป็นอีกทางเลือกที่ดีสำหรับคนที่ไม่อยากเจาะกีต้าร์ตัวโปรด

ป.ล.แล้วเจ้า Guild GAD-50 ไม่ปล่อยด้วยเหรอครับ เหอๆๆ
อมยิ้ม

jitfender

• member
Re: ### ขาย LR Baggs iBeam Active Acoustic Guitar Pickup ###
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 23:44:11 »
ของดีมีคุณภาพเลยครับ เป็นอีกทางเลือกที่ดีสำหรับคนที่ไม่อยากเจาะกีต้าร์ตัวโปรด

ป.ล.แล้วเจ้า Guild GAD-50 ไม่ปล่อยด้วยเหรอครับ เหอๆๆ

ขอบคุณที่เข้ามาเชียร์ครับน้า elinoy
ส่วน Guild GAD50 เป็นตัวโปรด ได้มากจากพี่ท่านนึงเมื่อ 4 ปีที่แล้ว ในราคาหมื่นห้า สถาพเก่ามาก หลังเป็นฝ้าเต็มหมด แต่เสียงกระหึ่ม เล่นแล้วไม่ยอมวางเลยทีเดียวเชียว ...คงไม่คิดจะปล่อยแล้วครับ อิอิ

jitfender

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 01:44:17 »
มีจอง 1 คิวครับ :-)

Mr.limited_man

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 01:50:09 »
ผมชื่อโรชครับที่โทรหาพี่ตอนเกือบตีสองครับขอจองคิวแรกครับ พรุ้งนี้ตอนบ่ายผมโทรหาครับ ขอบคุณครับ

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 04:08:53 »
เรียนคุณพี่จิตร์ครับผมคิว1ขอผ่านครับพี่ ผมสงสัยวิธีการติดตั้งเลยได้เข้าไปดูในคริปว่าติดตั้งอย่างไรได้ดูแล้วผมว่ามันติดตั้งยากครับ เพราะผมชอบติดตั้งเองทำเองไม่เหมือนของFishmanตืดตั้งง่ายกว่าครับ จึงขอโทษพี่ด้วยครับที่ไม่ได้ศึกษามาก่อนครับ ขออภัยด้วยครับขอบคุณครับ

guitarhaha

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 10:25:16 »
ติดตั้งก็ไม่ยากนะครับ ผมก็ใช้รุ่นนี้อยู่เหมือนกัน ผมก็อยากขายแต่ก็เสียดาย เช่นกัน

jitfender

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 10:37:06 »
เรียนคุณพี่จิตร์ครับผมคิว1ขอผ่านครับพี่ ผมสงสัยวิธีการติดตั้งเลยได้เข้าไปดูในคริปว่าติดตั้งอย่างไรได้ดูแล้วผมว่ามันติดตั้งยากครับ เพราะผมชอบติดตั้งเองทำเองไม่เหมือนของFishmanตืดตั้งง่ายกว่าครับ จึงขอโทษพี่ด้วยครับที่ไม่ได้ศึกษามาก่อนครับ ขออภัยด้วยครับขอบคุณครับ

ไม่เป็นไรครับผม ยินดีครับ .. ตอนนี้มีจองอีกคิวครับ

jitfender

• member
Re: ### ขาย LR Baggs iBeam Active Acoustic Guitar Pickup ### [Sold Out]
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 11:50:08 »
ขายแล้วครับ ขอบคุณ AcousticThai ครับผม....

• member
Re: ### ขาย LR Baggs iBeam Active Acoustic Guitar Pickup ### [Sold Out]
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 12:16:02 »
-ขอบคุณครับ ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยครับ