Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: "Stand Guitar" ชั้นวางกีต้าร์ 3 - 7 ตัว มีน้าๆสนใจไหมครับถ้าจะขาย  (อ่าน 1859 ครั้ง)

Eventides

• member
"Stand Guitar" ชั้นวางกีต้าร์ 3 - 7 ตัว (ถอดประกอบได้) มีน้าๆสนใจไหมครับถ้าจะขาย 1,250 +Ems 150บ.
แข็งแรงทนทานครับ มีฟองน้ำนุ่มๆกันกีต้าร์สุดที่รักเป็นรอย 08-4-61 96-69-6 line: Jazisz

ตัวอย่างของน้าท่านนึงที่เคยสั่งครับ

เหาฉลาม

• member
สนใจมากครับ วางทั้งฮาร์ดเคสได้มั้ยครับ

rjirapol

• member
ทักไลน์ไปนะครับ รบกวนเปิดด้วยครับ

Eventides

• member
มีน้าสั่ง2ท่านแล้วครับ เดวรอชมครับ