Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการขาย ovation รุ่น MT-37(mick thomson) ตัวเกาหลีครับ  (อ่าน 1189 ครั้ง)

ebola21

• member
ขายแล้ว1.ovation MT-37 mick thomson ตัวเกาหลี
2.ใช้งานน้อยมาก เก็บอยู่ในซองมาเกิน1ปี เพึ่งเปิดออกมาเช็ดถู เกือบโทรมเลย ขายให้คนเอาไปใช้งานดีกว่า
3.ราคาขาย 13,000 บาท(ขาดตัว)
4.โทร 089-4933181
5.ไม่มีตำหนิ ไม่มีรอยเล็บรอยกดเนื้อไม้เพราะแทบไม่ได้ใช้เลย มีคราบสรกปรกนิดหน่อยที่หลังเต๋าเพราะเก็บมานานเกินปีเช็ดแล้ว
6.อยู่แถวท่าพระ จรัญ3 ถ้าย่านนี้น่าจะสะดวกนัดดูของได้ทั้งห้างรถไฟได้หมด ริมถนนยังได้
7.ของมีจริงแน่นอนไม่รู้จะยกเฆมไปทำไม สนใจลองคุยดูละกันครับ ปรกติไม่ได้มานั่งขายของในเว็บอยู่แล้ว กีตาร์นี้ตัวแรกมีตัวเดียว ไม่รวยครับแต่พอมีกินขายแบบบริสุทธิ์ใจ ถ้ากลัวหลอกไม่ต้องโทรครับ

ebola21

• member
Re: ต้องการขาย ovation รุ่น MT-37(mick thomson) ตัวเกาหลีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 12:35:34 »
ขายแล้วครับสภาพสมราคาคุยพี่เขาใช้เวลาตรวจของไม่ถึงนาทีก็จ่ายตังไปเลย เลยไม่ได้ขอบคุณเลย งั้นขอบคุณผ่านทางนี้เลยนะครับ ขอโทษพี่อีกท่านนึงที่โทรมาที่หลังด้วยนะครับ

Birra Alla Vita

• member
Re: ต้องการขาย ovation รุ่น MT-37(mick thomson) ตัวเกาหลีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 13:47:39 »
ขายแล้วครับสภาพสมราคาคุยพี่เขาใช้เวลาตรวจของไม่ถึงนาทีก็จ่ายตังไปเลย เลยไม่ได้ขอบคุณเลย งั้นขอบคุณผ่านทางนี้เลยนะครับ ขอโทษพี่อีกท่านนึงที่โทรมาที่หลังด้วยนะครับ
ไม่ทันอีกแล้ว น้ำตาเล็ดเลยครับเสียดาย
ไม่เป็นไรครับผม ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นหากีต้าร์ต่อไป  ;) :'( ;)