Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่อง Veelah กับ Dolce หน่อยครับ  (อ่าน 5445 ครั้ง)

Anat

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอถามเรื่อง Veelah กับ Dolce หน่อยครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:45:20 »
เราก็อยากได้ V6 GA เฉยๆ เหมือนกัน
ทำไมมันไม่เอาเข้ามานะ

TOM1869

• member
Re: ขอถามเรื่อง Veelah กับ Dolce หน่อยครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:55:35 »
อาจารย์ เดี๋ยวมันก็มี  V6 Thailand limited ภาค2 ให้ ปวดหัว เล่น อีกหร็อก ครับ
Line id: 081-8718003

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 11:56:40 »

Dolce  รุ่นอะไรจำไม่ได้  แต่รู้ว่าเป็น รุ่น All Solid  ได้ลองเล่นลองจับ ที่งาน meeting บ้าน น้า เบิร์ท  คุณภาพเสียง.. ดี เหมือนกีต้าร์ราคาแพง ๆ คุ้มราคา  

และที่คุ้มมั่กมาก  คือได้ Hard Case  คุณภาพดี แข็งแรง  หากลบตัวอักษร Dolce  ที่พิมพ์ติดบนฝา บน Hard Case

หากถามใคร หรือให้ใครลองทายดู  ก็ต้องบอกว่า  มันเป็น Hard Case  ของ  Taylor  ดี ๆ นั่นเอง  แบบ และทรงเดียวกัน เป๊ะ เป๊ะ...

Finger Picking Style

jomyutshinjo

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 12:20:47 »
กำลังพยายามรวบรวมข้อมูงอยู่ครับ
ขอบคุณน้าๆที่ช่วยมาออกไอเดียครับ

vchadon

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 13:03:35 »

Dolce  รุ่นอะไรจำไม่ได้  แต่รู้ว่าเป็น รุ่น All Solid  ได้ลองเล่นลองจับ ที่งาน meeting บ้าน น้า เบิร์ท  คุณภาพเสียง.. ดี เหมือนกีต้าร์ราคาแพง ๆ คุ้มราคา  

และที่คุ้มมั่กมาก  คือได้ Hard Case  คุณภาพดี แข็งแรง  หากลบตัวอักษร Dolce  ที่พิมพ์ติดบนฝา บน Hard Case

หากถามใคร หรือให้ใครลองทายดู  ก็ต้องบอกว่า  มันเป็น Hard Case  ของ  Taylor  ดี ๆ นั่นเอง  แบบ และทรงเดียวกัน เป๊ะ เป๊ะ...

น้ากวางครับ ที่น้าได้ลองเล่นมันเป็นทรงอะไรครับ มีภาคไฟฟ้าหรือเปล่าครับ ราคาประมาณไหน

toeyman

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 03:19:12 »
Dolce เจ้าของนำเข้าเป็น เสี่ยเก่ง แกอยู่แถว ๆ พุทธมณฑลสาย 5 ... แล้วเอาไปฝากขายที่ CT-Music Shop อีกทีครับ...

คนเดียวกันกับ เก่ง lavish รึปล่าวครับ