Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเพลง เรยา fingerstye โดย น้ากวาง ครับ  (อ่าน 5490 ครั้ง)

apinan14

• member
Re: ขอเพลง เรยา fingerstye โดย น้ากวาง ครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 12:11:53 »

Re: แด่... กิ๊ก ที่น่ารักทุกคน และเพื่อน " เรยา " ในเพลง ผิดไหม By Kwang @ Uttaradit
« ตอบ #8 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:09:56 » อ้างถึง แก้ไข 

--------------------------------------------------------------------------------

เห็นมั้ยว่า ยอดเยี่ยม ในการบรรเลง และไพเราะมากๆ  ขอบคุณน้ากวาง ที่จัดหนักให้ครับ และมีเพลงเพราะๆ มาให้ให้อีก ในโอกาศต่อไป

asturias

• member
Re: ขอเพลง เรยา fingerstye โดย น้ากวาง ครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 12:36:02 »
ไม่มีแทป เหรอครับ ...อุอุ.....สุดยอดครับ ;D

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 13:09:42 »
ไม่มีแทป เหรอครับ ...อุอุ.....สุดยอดครับ ;D

ไม่อยากบอก...  อายจัง

ที่เล่นกีต้าร์ มาจนป่านนี้ได้  อย่าว่าแค่การเขียน TAB  แจก  เหมือนน้า ๆ ที่เก่ง ๆ หลายท่าน ในบ้านหลังนี้  เล้ยยย...   

เอาแค่อ่าน TAB  อ่านไม่เป็น  เล่นตามไม่ได้เลย ครับ

Finger Picking Style

บุคคลทั่วไป

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 14:25:50 »
น้าKwang @ Uttaradit ผมตามเข้าไปดูในยูทูปแล้วครับ เพราะจริงๆครับ^^

apinan14

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 16:24:56 »
อุ๊ย..ลำบากผมล่ะครับน้ากวาง เปิดดูอยู่แฟนมาเห็นพอดี มันบอกถ้าไม่เล่นเพลงนี้พายใน1อาทิตย์ มีเรื่องแน่(มันจะเผากีตาร์ผมครับ)
เกา ๆ  ไปก่อนก้อได้ ผู้หญิง ไม่ค่อยอะไรมากหรอก เล่นให้จบก้อพอแล้ว อิอิ