Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: *ขายแล้วครับ*Tuner BOSS TU-10/ขาตั้งพกพา/หู Shuffle2/Sport ArmBand  (อ่าน 1848 ครั้ง)

ปิดการขายครับ ส่งของแล้ว  RH360521418TH คุณพงศ์ธร จ.กำแพงเพชร

Tuner BOSS TU-10 Clip On
ขายเพราะไปได้รุ่นเดียวกันกับสีที่ชอบกว่ามาอีกตัวครับ กะลังเดินทาง  ของเค้าดีครับ BOSS/ROLAND ต้องอุดหนุน :)

-----------------------------------
ขาตั้งพกพา Aroma TF

-----------------------------------

นอกรายการและรายการโปรโมชั่นสองรายการแรกครับ

ขายหูฟัง Earbud iPod Shuffle Gen2

------------------------------------------

XtremeMac Sport ArmBand

--------------

น้าใจดีจากกำแพงเพชรเหมา 4 รายการ โอนแล้ว
ขอปิดการขาย รอส่งของและแจ้งเลขลงทะเบียนครับ

ปิดการขายครับ ส่งของแล้ว  RH360521418TH คุณพงศ์ธร จ.กำแพงเพชร

ขอบคุณ AcousticThai ครับ
^^'

[email protected]

• member
เรียน น้า F-Bracing ที่นับถือ

ขออนุญาตรับขาตั้ง Aroma ไว้รายการเดียวได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ

Yingyos
๐๘-๖๙๗๔-๗๓๘๘

martanz

• member
น่าสอยทั้งหมดเลยครับ

ขออณุญาติถามน้า F-Bracing หน่อยครับ ว่าขาตั้งที่ได้มาใหม่(ในรูปสุดท้ายที่มี2อัน) ยี่ห้ออะไรหรอครับ น่าใช้จัง

@น้ายิ่งยศ ครับ
เมื่อตอนเช้าๆ มีน้าท่านนึงขอรับโปรเหมาๆ 4 รายการ รอโอนพรุ่งนี้ครับน้า แต่เช่นเคยไม่มีอะไรแน่นอนครับ  พอดีผมเข้าเวรด้วยวันนี้พึ่งได้เข้ามาตอบครับ ต้องขอโทษด้วยครับ

@น้า martanz
ยี่ห้อ CooperStand ครับตัวดำเป็นรุ่นประหยัด Ecco-G ตัวไม้เป็นรุ่น Original Pro-G ซึ่งแพงกว่า
ลองดูที่ string shop ที่สุขุมวิท กับ Peterson piano ดูครับ

ส่วนตัวถ้ามองเรื่องราคาตัวนี้ผมว่าค่อนข้างหนักหนาเพราะเป็นแค่ขาตั้งวัสดุตัวประหยัดก็เหมือนๆกับ Aroma ตัว 250 ที่ผมขาย แต่ถ้ามองกลับเรื่องดีไซน์เรื่องการใช้งานความทนทาน พกพาใส่เคสได้เลย ผมว่าคุ้มครับ
^^'

martanz

• member
@น้ายิ่งยศ ครับ
เมื่อตอนเช้าๆ มีน้าท่านนึงขอรับโปรเหมาๆ 4 รายการ รอโอนพรุ่งนี้ครับน้า แต่เช่นเคยไม่มีอะไรแน่นอนครับ  พอดีผมเข้าเวรด้วยวันนี้พึ่งได้เข้ามาตอบครับ ต้องขอโทษด้วยครับ

@น้า martanz
ยี่ห้อ CooperStand ครับตัวดำเป็นรุ่นประหยัด Ecco-G ตัวไม้เป็นรุ่น Original Pro-G ซึ่งแพงกว่า
ลองดูที่ string shop ที่สุขุมวิท กับ Peterson piano ดูครับ

ส่วนตัวถ้ามองเรื่องราคาตัวนี้ผมว่าค่อนข้างหนักหนาเพราะเป็นแค่ขาตั้งวัสดุตัวประหยัดก็เหมือนๆกับ Aroma ตัว 250 ที่ผมขาย แต่ถ้ามองกลับเรื่องดีไซน์เรื่องการใช้งานความทนทาน พกพาใส่เคสได้เลย ผมว่าคุ้มครับ
อ่อ ขอบคุณครับน้า

[email protected]

• member
เรียนน้า F-Bracing ที่นับถือ

ไม่เป็นไรครับ ไม่ซีเรียส ขอบคุณครับ

Yingyos

Laser

• member
ไม่แน่ใจว่าไปหมดหรือยัง
ขอรับ หูฟังiPod  กับ สายรัด XtremeMac Sport Case Armband

ขอบคุณ AcousticThai และท่านที่สนใจครับ
^^'