Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: การตบบอดี้ให้มีเสียงเป็นเพอกัดชั่นเค้าดูจากโน๊ต-แท๊ปจากตรงไหนครับหรือว่าเค้าฟังจากเสี  (อ่าน 1139 ครั้ง)

kaizer123

• member
ผมเห็นแล้วงงน่ะครับเพราะปกติที่ผมเจอในGuitarproก็ไม่มีำพวกสัญลักหรืออะไรที่เหมือนในคลิบในการตบหรือตีบอดี้เลย เค้าดูเอาแล้วลองมาเล่นเลยเปล่าครับสำหรับคนที่เล่นโคเวอร์
แล้วอีกอย่างนะครับทำไมจนอื่นเวลาเค้าจิ้มสายที่คอเสียงมันชัดจังของผมแทบไม่มีเสียงเลย
เช่นคลิบนี้ครับ
Antoine Dufour - These Moments - solo guitar

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
อ่านแท็บมากไปครับ ใช้จินตนาการเยอะๆดีกว่า
:)