Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: นวัตกรรมใหม่ กับการขัด Nut & Saddle ให้เรียบ กริ๊ป ( Credit : น้าจิว โคราช )  (อ่าน 8665 ครั้ง)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

น้า ๆ ที่มาร่วมงาน Bangkok Acoustic Guitar Meeting # 1  ในวันที่  6  พฤษภาคม  2555  ที่จะถึงนี้

น้า Jill {Korar}  ได้กรุณา  เตรียมแบ่งใส่ซอง  รอมอบให้ น้า ๆ ทุกท่าน  ฟรี  ฟรี  เรียบร้อยแล้ว ครับ

น้า ๆ ท่านใด  ยังไม่ได้ตัดสินใจมาร่วมงาน  ให้รีบตัดสินใจ โดยด่วน นะครับ  เพราะมีจำนวน จำกัด เช่นกัน

Finger Picking Style

artanfield

• member
สุดยอดความรู้อีกแล้วครับน้า
เล่นไม่เป็นแต่ใจรัก

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

น้า ๆ ที่มาร่วมงาน Bangkok Acoustic Guitar Meeting # 1  ในวันที่  6  พฤษภาคม  2555  ที่จะถึงนี้

น้า Jill {Korar}  ได้กรุณา  เตรียมแบ่งใส่ซอง  รอมอบให้ น้า ๆ ทุกท่าน  ฟรี  ฟรี  เรียบร้อยแล้ว ครับ

น้า ๆ ท่านใด  ยังไม่ได้ตัดสินใจมาร่วมงาน  ให้รีบตัดสินใจ โดยด่วน นะครับ  เพราะมีจำนวน จำกัด เช่นกัน

ขณะนี้  ผงขัด อาลูมิเนียม  อ๊อกไซด์  ได้แบ่งบรรจุใส่ซอง  พร้อมคำอธิบาย  เรียบร้อยแล้ว  จำนวน  50  ซอง

พร้อมที่จะมอบให้ ถึงมือน้า ๆ ที่มาร่วมงานฯ ทุกท่านแล้ว

Finger Picking Style