Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายครับ <<<<< SALE จำเป็นต้องขายครับ CRAFTER TMC-045/N >>>>>>ปิดการขายครับ  (อ่าน 3280 ครั้ง)

shredder

• member
Re: <<<<< SALE จำเป็นต้องขายครับ CRAFTER TMC-045/N (13,600) >>>>>>
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 03:25:06 »
เห็นมีคนลงตามหาอยู่ในเวปนี้นะครับ น่าจะขายได้เร็ว ขอให้ออกไปไว ๆ ผมก็ใช้รุ่นนี้เหมือนกันครับ เสียงดี ปรีแอมป์สุดติ่ง ต่อเข้าแอมป์ที หูแทบแตก ใครชอบเล่นแนวปิคกิ้งหรือฟิงเกอร์สไตล์ ไม่ควรพลาดนะครับ ราคานี้ถือว่าไม่แพงครับ
ขายไปแล้วครับ