Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉึกๆ..รอยแรกที่ฝังใจ ทำใจกันยากมั้ยเพื่อนๆ  (อ่าน 6310 ครั้ง)

Ham lele

• member
Re: ฉึกๆ..รอยแรกที่ฝังใจ ทำใจกันยากมั้ยเพื่อนๆ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 22:08:39 »
อ้างถึง
รอยแรกมันทำใจยากหน่อยครับ พอรอยที่  2 3 4 แล้วผมก็เริ่มปลงครับ

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
Re: ฉึกๆ..รอยแรกที่ฝังใจ ทำใจกันยากมั้ยเพื่อนๆ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 13:55:31 »
ซ่อมได้ไม่ต้องห่วง ครับ ทำออกมาเหมือนเดิม เปี๊ยบ 

ของน้า แอ๊ด แกทุ่มลงพื้นดัง โครมเบ่อเร่อ ยังซ่อมได้เลยครับ  ตอนนี้ นั่งเล่นให้สบายใจ

รอให้เป็นรอยแยอะๆ ก่อน  ค่อยเอาไปทำ ก็ได้ครับ  ที่ อลิเซียครับ

น้าทอมครับ เวลาทำนี่ เค้าต้องทำใหม่ทั้งตัวเลยมั้ยครับ แล้วการเคลือบแบบซาตินทำได้มั้ยครับ
เรื่องราคานี่ ประมาณเท่าไหร่หรอครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 14:28:22 »
รอยแรกก็เป็นอย่างนี้แหละครับ เดี๋ยวพอ รอย 4 รอย 5 รอยเตอร์ หรือ CNN ก้ ชินเองครับ.....อิอิ

tang_guitar

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 19:08:11 »
ช่าย

Crucify

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 19:13:14 »
ผมไปฮัดชิ้วใส่กีต้าร์ เลยติดเป็นน้ำลายอยู่ หนึบ ๆไม่รู้เรื่อง พอมาเห็น อ้าว เป็นหนึบ ๆเอาผ้าถู ๆ ไม่ยอมออก เริ่มใช้เล็บเข้าช่วยขูด *-* แล้วก็เป็นรอยเล็บเลย 55+ แต่ผมก็เฉย  ๆ ครับ ของมันต้องใช้

Mook :)

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 21:11:20 »
ผมไปฮัดชิ้วใส่กีต้าร์ เลยติดเป็นน้ำลายอยู่ หนึบ ๆไม่รู้เรื่อง พอมาเห็น อ้าว เป็นหนึบ ๆเอาผ้าถู ๆ ไม่ยอมออก เริ่มใช้เล็บเข้าช่วยขูด *-* แล้วก็เป็นรอยเล็บเลย 55+ แต่ผมก็เฉย  ๆ ครับ ของมันต้องใช้
อึ๋ยยย !!~

ละอ่อนโจ้

• member
  • ยางม่ายมาว
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 21:13:31 »
55555+ น้า Crucify เป็นแบบเดียวกะผมเลยอ่ะ