Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเอา วีล่า กะ โดเช่ มาขายต้องทำไงครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 4812 ครั้ง)

nonpawit

• member
แล้วก็ โดเช่ ผลิตที่ไหนครับ การนำเจ้ามาขายต้องติดต่อใครยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

nco4433

• member
แล้วก็ โดเช่ ผลิตที่ไหนครับ การนำเจ้ามาขายต้องติดต่อใครยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ
;D ;D ;Dถ้าไม่เยอะเหมือนร้านค้า ก็ลงประกาศที่หน้าซื้อขาย ได้เลย แต่ถ้าเป็นลักษณะร้านค้า ติดต่อน้าเว็ปมาสเตอร์ครับ ;D ;D ;D

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
;D ;D ;Dถ้าไม่เยอะเหมือนร้านค้า ก็ลงประกาศที่หน้าซื้อขาย ได้เลย แต่ถ้าเป็นลักษณะร้านค้า ติดต่อน้าเว็ปมาสเตอร์ครับ ;D ;D ;D

+100 ^^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

☆ nAkAv@r ☆

• member

ผมว่าเค้าคงหมายถึงการเป็นตัวแทนจำหน่าย ต้องไปติดต่อเจ้าของที่จีน อะไรประมาณนี้รึป่าวครับ ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยครับ :D :D :D

joe neck solid

• member
อืมม ผมว่าน่าจะหมายถึงนำเข้ามาจำหน่ายรึป่าว ??? ??? ???

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
อืมม ผมว่าน่าจะหมายถึงนำเข้ามาจำหน่ายรึป่าว ??? ??? ???

คงเป็นงั้นแหล่ะครับ แต่ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ 55555555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

Peavey

• member
ถามน้าเก่ง ครับ

winnie

• บุคคลทั่วไป
ถ้าโดเช่คงต้องถามน้าเก่งแหละครับ ตอนนี้ผมก็รอรุ่นใหม่สเปกอยู่นานแล้วหลายเดือน น้าเก่งไปซุ่มแน่หายไปเลย อิอิ...

nong

• member
อืม....งงๆ เหมือนกันแฮะ....

Note™

• member
  • มีความสุขทุกครั้งที่เล่นกีตาร์...
อืม....งงๆ เหมือนกันแฮะ....

เหมือนน้าเลยครับ

nonpawit

• member
คือไม่ถึงขั้นเป็นตัวแทนจำหน่ายครับ แค่อยากซื้อในราคาส่งแล้วเอามาขายที่ร้านเล็กๆที่โขทัยอะครับ ผมจะติดต่อหาซื้อได้ที่ไหนครับ

Peavey

• member
พุทธมณฑลสาย 5 ซอยไร่ขิง 30 (ข้างโรงงานมหพันธ์)
ติดต่อ เก่ง : 081-9160682

kenggg

• member
    • Dolce Acoustic
lot ใหม่ จะมาเร็วๆ นี้ครับ
Dolce Acoustic

Peavey

• member

ไวๆนะครับผมรอจนคลั่งไปหมดแล้วน่ะ อิ_อิ 

รอจนเงินใกล้จะถึงเส้นแดงแล้ว 5555+

winnie

• บุคคลทั่วไป

มีสเปกคร่าวๆให้ไหมครับ เงินร้อนอยู่ในมือรีบจับจ่าย 555

Peavey

• member

มีสเปกคร่าวๆให้ไหมครับ เงินร้อนอยู่ในมือรีบจับจ่าย 555

นี่ครับ น้า วินนี่ 

Top Solid Sitka Spruce
Back & Sides Mahogany
Head Stock Solid Rosewood
Machine Heads Black
Top Nut Black Graphite 43mm
Truss Rod 2-way System
Neck Mahogany
Fingerboard Rosewood
Frets 20 frets medium jumbo
Bindings Rosewood + Maple
Rosette Rosewood + Maple
Pickup PSY-101 fishman
Saddle Bone
Finish french Satin
Strings D'addario 011-052

kenggg

• member
    • Dolce Acoustic
รุ่นใหม่ มี All Solid GA ด้วยน้าครับ......
Dolce Acoustic

slashdot

• member
    • http://www.facebook.com/pthongyotee
รุ่นใหม่ มี All Solid GA ด้วยน้าครับ......

แจ่มโบ๊ะ เลยสุดหล่อ
กีตาร์ที่เสียงดี มีอยู่เยอะ แต่ที่ใช่คือกีตาร์ที่คุณเล่นแล้วรู้สึกถึงมัน มีส่วนร่วมกับมันได้

jasonmonday

• member
งั้นที่จอง gace ไว้หละทำไงเนี่ย สงสัยต้องทิ้ง เงินพัน

Krataipaa

• member
    • >>แอดเฟสผมเลยครับ<<
คือไม่ถึงขั้นเป็นตัวแทนจำหน่ายครับ แค่อยากซื้อในราคาส่งแล้วเอามาขายที่ร้านเล็กๆที่โขทัยอะครับ ผมจะติดต่อหาซื้อได้ที่ไหนครับ
อยุ่แถวไหนครับ ผมอยุ่สวรรคโลก