Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาของเต่า ovation cc44s จากจีน ครับ น้าๆท่านไดมีข้อมูล รบกวนด้วยครับ  (อ่าน 2204 ครั้ง)

yut_ba

• member
    • facebook
ราคามือสองเนี่ย ยังสูงอยู๋ไหมครับ

MUI

• member
มือหนึ่งหมื่นแปด มือสองน่าจะหมื่นกลาง ๆ ถึงล่าง ๆ ครับ

yut_ba

• member
    • facebook
น้าๆในบ้านไม้เราท่านได้เบื่อละอยากแบ่งปัน หรือแลกเปลี่ยน บอกทางนี้ด้วยเด้อครับ อยากลองครอบครองบ้าง อิอิ

jomyutshinjo

• member
ผมมีแต่ไม่ใช่รุ่นนี้นะครับ ยังไงทิ้งเมลไว้คุยกันครับ

MUI

• member
มีแต่ ฉองฉี่ เด้อครับ

yut_ba

• member
    • facebook
[email protected] เมลครับ  ที่ชอบรุ่น cc44s อีกประการคือ ชอบลายฉลุครับ ในมุมมองผมลายฉลุมันก้อสวยแบบมีเอกลักษณ์ของมันอยู่แล้วนะครับ ยิ่งเปนovation ด้วยแล้ว ยิ่งโดนใจผมมากเรยครับ แล้วราคารุ่นนี้ก้อไม่สูงมากเกินเอิ้มอะครับ

Dog Never Lie

• member
ผมมีแต่ไม่ใช่รุ่นนี้นะครับ ยังไงทิ้งเมลไว้คุยกันครับ

น้าจอมยุทธพอเทพแห่งเต่า พอจะมีกล่องแบ่งให้ใช้สักใบไม๊ครับ
It's my...

jomyutshinjo

• member
กล่องนี้ไม่มีจริงๆครับ ตอนนี้มีอยู่ตัวนึงไรกล่องเหมือนกัน
ว่าแต่น้า บอสซี่ หาขนาดไหนครับ เพื่อหาได้จะหาเพื่อให้ ราคารับได้ประมาณเท่าไหร่ ครับ ถ้าสภาพใหม่ถึงมีรอยนิดหน่อย