Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านขายอุปกรณ์อคุสติกดีๆในเนตให้หน่อยครับ  (อ่าน 1276 ครั้ง)

payu

• member
พอดีผมชอบ และสั่งของทางอินเตอร์เนตบ่อยๆครับ เพื่อนๆมีร้านบนอินเตอร์เนตร้านไหนแนะนำบ้างไม๊ครับ ช่วยลงเวปไว้ให้หน่อยครับ เอาร้านที่ของราคาไม่โหดเกินคือราคาทั่วๆไปหรือถ้าถูกกว่าร้านอื่นยิ่งดีครับ เอาที่บริการดีๆพูดจากับลูกค้าสุภาพหน่อย บริการรวดเร็วไม่เยิ่นเย้อ....
ขอบคุณครับ  :D

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ร้านน้าตะวัน กระทู้ปักหมุดหน้าซื้อขายบ้านไม้เรานี่แหละครับ
www.acousticshops.com
:)

payu

• member
ร้านคุณตะวันเคยสั่งครับ บริการดีมากครับ ถามร้านอื่นเผื่อไว้ด้วยครับ

nhoy

• member
ผมก็ใช้บริการของ "น้าตะวัน" อยู่ครับ นอกจากจะสั่งซื้ออุปกรณ์กีต้าร์แล้ว ยังสามารถพูดคุยปรึกษาหารือขอคำแนะนำต่างๆ ได้ด้วยครับ

Mr.Gula101

• member
ร้านที่โฆษณาอยู่บนหัวเราทุกร้านไว้ใจได้ครับ...ผมใช้บริการทุกร้านผ่านเน็ท...