Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีน้าๆคนไหนเคยทดลองกีต้าร์ Tanglewood บ้างมั๊ยครับ  (อ่าน 1421 ครั้ง)

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
มีน้าๆคนไหนเคยทดลอง กีต้าร์ Tanglewood บ้างมั๊ยครับ   ไม่ทราบพอจะมีข้อมูลบ้างไหมครับ ลองดูในเวปเพจแล้ว มีแต่ภาพ ไม่มีเสียง ให้ฟังอ่ะครับ ขอบคุณครับ
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
Re: มีน้าๆคนไหนเคยทดลองกีต้าร์ Tanglewood บ้างมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 23:40:08 »
อ้าว... ตะกี้พิมพ์ใหญ่เลย ประกฏว่าพิมพ์ผิดยี่ห้อ... 555 น่าแตกเลย
ให้คนที่เค้าเคย ๆ มาเล่าให้ฟังดีกว่า  :P

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
Re: มีน้าๆคนไหนเคยทดลองกีต้าร์ Tanglewood บ้างมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 23:45:12 »
ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ คือ ข้อมูลมันน้อยมากอ่ะครับ เจออยู่โรงรับจำนำแถวบ้านอยู่ตัวนึง เสียงก็ ok ราคาก็ 3000 ครับ อยากทราบข้อมูลช่วยในการตัดสินใจครับว่าถูกหรือแพงอย่างไร
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ