Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หานักร้องหญิง สวย เสียงดี มีประสบการณ์ (ย่าน ราม ลาดพร้าว ทาวอินทาว)  (อ่าน 1006 ครั้ง)

Spamchan

• member
หานักร้องหญิง สวย เสียงดี มีประสบการณ์ (ย่าน ราม ลาดพร้าว ทาวอินทาว)

เรา ญ นะคะ ทอม นะคะ เล่นอยู่ย่าน เกษตร นวมินทร์ค่ะ แต่ร้านที่เล่นเค้าจัดช่วงเวลาใหม่ วงโฟล์คเดี่ยวไม่มีแล้วค่ะ จะเป็น 2 ชิ้น 3 ชิ้นแทน
ส่วนอีกร้านที่เล่น ย่านมหาดไทย ก็ปิดกิจการไปแล้วค่ะ
ก็เลยหานักร้องมาเพิ่มค่ะ เพราะจะต้องไปออฯใหม่ ทีนี้วงแต่ละร้านที่มีกัน ช่วงนี้เน้นอิมเมจดีๆ ด้วย เล่นคนเดียว ก็เอาอยู่ยากค่ะตอนนี้ ยิ่งหน้าไม่ดีด้วย ก็ลำบาก
เลยต้องการนักร้องหญิงหน้าตาโอเค แบบแต่งหน้าออกมาแล้วมีเสน่ห์ ร้องเพลงได้ไม่ผิดคีย์ เสียงไม่ต้องขนาดเดอะว้อยซ์ก็ได้ค่ะ

นัดซ้อมย่านราม หรือลาดพร้าว ตามสะดวกค่ะ

ส่วนชอบร้องแนวไหนค่อยมาปรับจูนกันได้ค่ะ แอดมานะคะ line : thepanrawee